Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani kcmc baraza la wanafunzi lavunjika.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DODOSO REFU, Oct 12, 2012.

  1. D

    DODOSO REFU Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lilikuwa ni tukio la kusikitisha na lenye kutia shaka kwani mkutano ulianza vizuri na ulionekana kama vile wenye lengo la kuwafunua wanafunzi wa mwaka wa kwanza kuhusu mambo ya kcmc.raisi wa chuo aliongea mambo mengi na mara akatoa muda kwa ajili ya maoni na maswali na hapo ndipo balaa lilipoanza kwani aliibuka mjumbe mmoja na kumuulinza raisi akitaka kujua matumizi ya hela za chama cha wanafunzi [tuso],hapo raisi akasema hawezi toa majibu na ndugu mjumbe akiweza akalalamike kokote,hapo mjumbe akachachamaa na mwishowe raisi akavunja baraza.je wana kcmc hivi kuna haki hapa na nini wanawafunza wanafunzi wa mwaka wa kwanza????
     
Loading...