Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani CHADEMA na siasa za Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lord K, Mar 19, 2012.

  1. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila uchaguzi tunaona chadema ikipata support kubwa sana kutoka kwa wananchi ila matokeo huja tofauti na muonekano wa kampeni zake...KUNANI HAPA?:A S 13: MI SIELEWI
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    1.Kuna mpango wa kuINGIZA MAMLUKI 5000 tokea Wilaya ya Monduli kwa Manywele!
    2.Vyombo vya Usalama (Magari na Askari)vimeingizwa toka mikoa yote ya jirani, Manyara, MKilimanjaro Tanga na Dar! ...hii ni kutishia yeyote atakayethubutu kubaki kituoni baada ya kura!
     
  3. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwasababu sisiem wanatumia vyombo vya$kuiba kura
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    una uhakika hao wananchi wote wanakuwa wamejiandikisha? labda wengine huwa wanauza shahada zao sababu ya kuendekeza njaa ya mda mfupi watu wanadai ccm kwa kutumia vyombo vya dola na vingine wanaiba kura,.yani pamoja na kununua shahada lakini bado kura hazitoshi hadi wanachakachua....ndivyo ninavyosikia mitaani
     
  5. p

    pazzy Senior Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yanayofanywa na watawala ndio yanayo wasukuma wananchi wengi kuendelea kuiunga mkono chadema,pia wananchi wamechoka kuona baadhi ya viongozi wazalendo wakitishiwa kuuwawa au wakipewa sumu" wananchi wakawaida wamechoka kusubili maisha bora kwakila mtanzania nasasa wanaamini chadema ndio mkombozi wao ndio maana wako tayali hata kuchangia walichonacho kufanikisha ukombozi....Ikifika uchaguzi mkuu ujao ndio utajua namna watanzania hasa vijana watakavyojitokeza kwa wingi kuipigania chadema Ishike dola ili Iweze kulinda rasilimali za taifa hili.
     
  6. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sababu ni kuwa CCM wanaendeleza udhalimu wao, ila chadema tunasema ALUTA KONTINUA maana yake MAPAMBANO YANAENDELEA. Kama hujui tuko vitani kumng'oa adui wa ustawi wa taifa letu (CCM) ambaye ndo donda ndugu la maendeleo ya Mtanzania, Mungu mkubwa tutashinda tu. Fuatilia Mao, Che Guevara, Fidel Castro, Samora Machel, Patrice Lumumba , Kwame Nkrumah,John Garang, n.k walipambambana na wakashinda, nakuhakikishia CCM itashindwa very soon omba Mungu wako uwe hai tu.
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tuliyaona kwenye mikutano ya CUF miaka ya nyuma. au wewe umezaliwa mwaka gani?
    Ni pemba tu ndo walioweza kujaa kwenye mikutano na wakaweza kujaa kwenye kupiga kuwa na baadae wakajaa kwenye ushindi.
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wanakuwa hawakujiandikisha kama wapiga kura.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watapigiwaje kura na siasa zao za majitaka?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanakuwa wamejiandikisha ila wapiga kura hubadili mwelekeo waonapo siasa zao za maji taka na zilizojaa sra za kisanii na hasa pale ambapo watu mbalimbali huweka bayana maovu yao kama hili linalomtafuna SLAA na matumizi mabaya ya fedha za chama. Kwa kifupi ni kwamba wananachi huchambua mbichi na mbivu dakika za mwisho.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wataishia kusema tu wanadhulumiwa mpaka pale watakapoacha kupeana vyeo kiukoo, mpaka watakapoacha kutukana majukwaani na mpaka pale watakapoacha kutumia raslimali za chama kwa ajili ya MBOWE, SLAA Na MSHUMBUZI.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Afadhali umewaambia. Kubebwa majukwaani si kupigiwa kura. Nini kubebwa bwana Murema gari lake lilisukubwa toka Uwanja wa NDege wa JK nyerere hadi makao makuu ya Chama lakni aliishia kukiunga mkno CCM baada ya kukubali kuwa ni itabaki kuwa Chama kinachowajali watu wake.
     
  13. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM inatumia mbinu chafu na usalama wa 'taifa' kufifisha jitihada za wananchi kujikomboa; nikweli huwa wanaiba, lakini pia sheria ya kujiandikisha kupiga kura ni ya kifisadi, piga picha mara ya mwisho watu waliandikishwa lini kupiga kura? piga picha vitambulisho vinavyopotea, kununuliwa nk; halafu sheria inaruhusu mtu ambaye kajiandisha na shahada yake imepotea ajaza form no. 17 ili aweze kupiga kura la NEC ya CCM huwa inakataa huo utaratibu hata Meru umekataliwa, kwasababu wakifanya hivyo vitambulisho ambavyo vimenunuliwa na CCM vitatumika na wao wamenunua ili hizo kura zipigwe kwao kwa kutumia mamluki wao! Ila natoa angalizo kwa CCM mwisho wa mbinu hizi kufanya kazi umewadia, na hapa Arumeru hatuta kubali huo ufisadi, tutalinda kura kwa gharama ya risasi na mabomu wakae wakijua hivyo!
     
  14. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwizi wewe; ufisadi mnaofanya nyie CCM ni mkubwa hata hauelezeki; acheni kuwapaka matope watu safi na watetezi wa taifa hili.
     
  15. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    This forum is hijacked
     
Loading...