Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani Arumeru mashariki na mangharibi mkoani Arusha..?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by SOKETI, Nov 1, 2010.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekua nikifatilia matokeo ya awali usiku kucha katika vituo vya televisheni za TBC pamoja na Chanel10..pasipo kusikia matokeo wala yaliyojiri ktk majimbo hayo.
    kunani huko mbona sikusikii kabisa au ndo wanataka kuchakachua ilo tokeo...
     
Loading...