Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunako 'faragha' hili limekaaje....?

Discussion in 'JF Doctor' started by Sheshejr, May 1, 2012.

  1. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati wa ku-do sex, jaman mwenzenu huwa natokwa na jasho jingi kupitilza mwil mzima hadi shuka huwa znakuwa ka zmemwagiwa maji, ivi leo nina bed match, nimetoka bafuni baada ya 3rd scoring kuuacha mwil ukiwa tepe tepe kwa jasho, suluhisho kwa hili ni nn?
     
  2. B

    Baba Ashrat Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jinsia gani wewe?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    peleka jf doctor..
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jipake ma-powderrrrr kama masanja mkandamizaji..
     
  5. M

    Mama Ashrat Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Loh!!


    Mtoa mada inawezekana shughuli yako ni pevu. Ukikimbia/fanya mazoezi inakuwaje?!
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dogo acha papara uwapo mzigoni. Hiyo shughuli haitaki miguvu wala kupaniki wala nini, piga mzigo taratibu. Ongezea na Feni kwa pembeni halafu utaniambia.
     
  7. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah mwenzio huwa napatwa na spidi ghafla mambo yanapokaribia kujipa.
     
  8. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baba ashrat mie .....me.
     
  9. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pocbly huwa ni pevu, in acordance to feedback ninayoipata, hata nikpga tiz huwa sion tofaut.
     
  10. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni hali ya kawaida kwa mwili wenye mafuta mengi,hat ukipiga zoezi lolote jasho ka umemwagiwa maji,mie mwenyewe nna hiyo hali mpaka dr. Alinshauri nisijipake mafut yeyote na bado nang'aa ka andazi so don worry
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huon kuwa itanicost sana kila tym/mshndo niwe naweka ma-powderrr!!?
     
  12. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh..., nimekupata mkubwa....
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....kawaida. ila jihadhari. Wahitaji chumba chenye hewa yakutosha, na uwe na maji ya kunywa yakutosha....la sivyo ipo siku utakaukia 'kifuani'...
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    maji humfanya mtu atokwe sana na jasho
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    usikute hata unapofikia mshindo unaishia na kujamba kabisa kama sio kujinyea!
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani bao la pili unachukua mda gani? au unakua na firaha sana unapoahidiwa mechi mpaka unapitiliza,ebu jaribu kufanya kama jambo la kawaida na wala usiweke kwenye akili yako lile neno atanitambua leo halafu uangalie.....akaa! mpaka shuka zinakua kama zimetiwa maji unatwanga makopa au mpunga mwenzetu? pole pole utamumiza huyooo....
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    hata mimi kama wewe ni matokeo ya shughuri kuwa byee
     
  18. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    buhahahahaha we balaa sasa mapowder jasho si ndio itazidi.
     
  19. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kijana anakula mzigo kama anampa adhabu kwa mpenzi ndio maana inakuwa hivyo.
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hahahahahaha hii balaaaa.
     
Loading...