Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunahitajika roho ya Kiuwendawazimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Mar 24, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Mimi najiuliza kama kuna mtu mwenye akili timamu na mzalendo wa kweli anayeweza kuendelea kuitetea ccm hii ya leo. Inahitaji roho ya kiwendawazimu kuendelea kuitetea ccm au kuwa mwanachama wa ccm hii ya leo iliyopoteza muelekea.
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    wengi wanaoinga mkono ni shuleless!!!!!!!!!! wajanja tumeshawashtukia.
     
  3. N

    Ntandalilo Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamebaki wale wachache wa kizazi cha TANU kama utakuta kuna yeyote wa kizazi cha .com au Face book anashabikia CCM zama hizi beleive me huyo mtu hana ubongo, hasikii wala haoni!!!!...............
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    maslahi ya mifuko yao ndo inawafanya waendelee kuitetea iko siku kitaeleweka tu!
     
Loading...