Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna yeyote ana ufahamu na kura za maalbino

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Aug 22, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Jamani naweza kuulizia ni wapi limefikia lile zoezi la kuwatambua wauaji wa maalbino na vizee ambalo serikali ya CCM iliona ndio njia pekee ya kuwatia hatiani watuhumiwa wa mauaji hayo kwa kupitia kisanduku cha kura, kuna mtu yeyote hapa JF ambae ana ufahamu ni wapi umefikia upigaji kura huo na kama kuna matokeo ambayo yaliahidiwa kutolewa hadharani naomba mtuwekee hapa waliofichuliwa kwa kupitia utaratibu huo .

    http://www.underthesamesun.com/home.php
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yale yalikuwa ni mazingaombwe mengine
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33



    Hapo umenena, zaidi ya kuwa mazingaombwe pia ni kama picha za sinema ambazo tumezoea kuziona ccm ikizifanya kwa wadanganyika.
     
Loading...