Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna wezi sana eneo hili!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Simeon, Feb 10, 2011.

  1. S

    Simeon Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmasai mmoja alikuwa safarini,huku amenunua chupi mpya na kuivaa,walipofika njiani akajisikia haja kubwa,akamuomba suka ashuke akafanye mambo porini,kwa kuwa giza lilikuwa limeshaingia,suka akamwambia angalia sana,sehemu hii c nzuri kuna wezi sana,jamaa kashuka na tochi yake,kajisaidia,kumbe alisahau kuvua chupi,kamaliza na kumulika alipojisaidia,akakuta hamna kitu!kapanda garini,nakumwambia suka,kweli nimekuamini,kuna wezi sana hapa,wanaiba mpaka mavi
     
Loading...