Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna website za watanzania wenzetu kuna virusi, watch out......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VIKWAZO, Aug 26, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimeshindwa kuelewa ni bahati mbaya au ni kwa makusudi, nilikuwa najaribu kusoma tukio furani
    nimefungua zaidi ya mara tano napata message hii hapo kwenye picha

    [​IMG]
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    sina lengo la kugombanisha/ kuaribu au kuchonganisha lakini hii ni hatari kwa watumiji wa mitandoa,
    mimi sio mtaalamu sana wa mambo haya lakini ka pc kangu kana kinga wakuu, hii inatuambia nini?
     
Loading...