Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna watu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jun 25, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ....wana roho mbaya sana!!Wanamfanya mtu aamini ni marafiki wa kweli....wanaaminiwa na kuTREATwa kwa heshima na mapenzi kama marafiki alafu wanageuka na kumfanyia mwenzao kitu ambacho rafiki hawezi kufanya hata siku moja.Hata adui tu ataona aibu kidogo. Binafsi nimekua na bahati (mbaya) sana ya kukutana na watu wa aina hii....nadhani ntaanza kuhitaji watu waniombe urafiki kama. wanavyoomba uchumba na nichukue zaidi ya mwaka kuwachunguza na kujua ni watu wa aina gani kabla ya kuwapa sifa na cheo cha urafiki kwenye maisha yangu!!Kama na wewe uko hivi badilika maana sidhani kama mnapata faida yotote.
     
  2. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usiwaambie watu wakuombe urafiki
     
  3. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Lizzy..lakini kumbuka kuna aina mbili za hawa watu. Aina ya kwanza ni wale watu wenye kujifanya wana nia njema hapo mwanzo lakini kwa malengo maalum. Aina hii mara nyingi inasukumwa na tamaa binafsi hasa kwa wanaume. Jinsi ya kuwaepuka watu hawa ni kufungua roho yako half way..huku upande wa pili kukiwa na kufuli la nguvu....Haina haja ya mtu kumwambia Background yako yote..ongea nae lile la kawaida na funga mlango...marafiki wa aina hii mara nyingi wanakosa subira kwa kile wanachotaka..mwisho upotea taratibu. Lakini ..becareful...kuna wachache Vin'gan'ganizi...hawa wanakuwa na subira tena hawa ni wabaya sana kwani ni vigumu kuwajua.

    Kundi la pili ni wale ambao toka mwanzo wamepania kukumaliza.. Ni rahisi sana kuwajua watu hawa kwani upendo wao unaonekana dhahiri ni wa kinafki ..hebu fikiri mtu mnachat anakuPM ..kesho anakutumia zawadi na kukuhahidi kukusadia mambo kadhaa. Njia pekee ya kuwaepuka watu wa aina hii ni kuwapa tabasamu la mdomoni lakini moyoni kuna kufuli la nguvu...

    All in all, We don't lose friends, but we control them!

    Ni vizuri kama umegundua hilo kwani umeshafaulu mtihani..Nawapa pole wale vijana wenzetu ambao bado hawajagundua hili..
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    My life rule: do not trust anyone, and expect anything stupid n funny from anyone,ukifanya hv mama hata m2 afanye nn hamna kitakachokushtua,
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Lizzy,ukweli unaweza ukawa na frinds weeeengi lkn mmoja tu au wawili ndo akawa na urafiki wa kweli!usiwe una disclose kirahisi pia kuwa neutral...
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Rafiki mkia wa fisi
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Shangazi,kiuhalisia hakuna kitu kama urafiki,urafiki umeumiza wengi hata mimi nikiwa mmoja wa wahanga wa hiki kitu urafiki,nimejifunza kuwa sina rafiki wala adui nawapenda wote kwa usawa,.Bob Marley aliwahi kusema;Love is the only force capable of transforming an enemy to a friend!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hao ndio walimwengu best...
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wamekufanyaje dadangu.... Pole najua huko Ungalimited wengi wao wanakuwa wametoka Mererani au Loliondo...wasamehe uanze upya..
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Binadamu ni mnyama asiyetabilika,vivyo vema kumchukulia kila mtu kama halivyo na kuishi naye kwa taadhari kubwa!!
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...pole Lizzy, lick your wounds and move on!...

    haupo peke yako, wengi tumepitia huko...Marafiki wengi ni wanafiki. Trust your instincts!
    Unapotendwa mara mbili tatu na marafiki zako chukulia nawe ni sehemu ya tatizo...usiwaamini 100%.
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee!
    Pole sana,
    Labda jaribu kuwa reserved kwa kiwango fulani. Jenga urafiki na watu kwa machale.
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna watu na viatu, jaribu kuwatofautisha wala hawatakupa shida
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    do not trust anybody but yourself
    urafiki uwepo lakini kwa mipaka
    hakuna adui mbaya kama aliyekuwa rafiki yako
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaah...sio watu wa kuwaamini na kuwashirikisha mambo yako ya ndani sana ya maisha.hata kama akiwa ni mmoja iko siku atakujeuka tuu.tuwe na marifiki lakin kuwa na mipaka. marifiki wengine wabaya kuliko hata maadui..adui hakujui kiundani..rafiki wa karibu yes..maana rafiki mwingine unakuwa karibu kiasi kwamba mna-share mambo mengi ya maisha..happy and unhappy issues....then anakuwa ameshakufahamu ana-take advantage..siku atakuvua nguo hadharani hutaamini. imeshanikumba...POLE SANA LIZZY
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Lizzy Kuna watu na viatu.



    weeke end njema just enjoy your life




    teh teh teh teh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Good Friends are like Stars......, You dont Always See them, But You Always Know they are There....

    Just as I know you are There..... Lizzy!!!

    Na kama marafiki zetu wametukosea ni bora tukiwasamehe..., hapo sisi ndio tutakuwa True Friends Kwao, kuliko na sisi tukiwatupa basi tutakuwa hatuna tofauti na wao....
     
  18. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole dada.. siku nyingine usiamini sana rafiki/marafiki.. Ni binadamu kama wengine, na wana mapungufu yao kama binadamu wengine. Usidisclose kila kitu chako kwa rafiki yako hata kama una mwamini vipi.
     
  19. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binadamu wengine ni wabaya/hatari heri wanyama pori. wanajifunika ngozi ya kondoo na ndani ni mbwa wa mwituni kabisa. rafiki mnafiki hana tofauti na muuaji.

    Do not trust people until your are satisfied enough with the reason they give you to trust them. mijitu mingine ni BS! Heri kufanya urafiki na mbwa abweke nje usiku kuliko binadamu mnafiki.
     
  20. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo inatokea sana, tukiwemo wengii tulio patikana na matatizo kama hayo,, pole mpenzi, ndio maisha,
     
Loading...