Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna watu wana vitambi hujaona...!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by stineriga, Jun 26, 2012.

  1. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    hii Thread nilitaka post jukwaa la jamii photo, nimeipost hapa kimakosa, kudelete thread sijui ndio unadelete vipi?!!!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiongozi hapo chini ya Thrade rudi kwenye kibox cha "edit" click ikifungua check kamshale hako kanakokuongoza ku'text kanako desplay na kupotea kama endicator kawe kapo ndani ya text (thrade) kisha click kama unataka ku'submit post, ikifungua kibox cha "submit post" kita'read "save changes or submit changes" hicho kiache angalia chini yake utaona kibox cha "delete post" bofya hapo note due unproper network now days mara nyingi mpk ufanye double or triple click , ndo inakubali .
     
  4. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    xtra fats izo,very harmful
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    kuna wanajisisfia kitambi ni deal, eti wanaonekana wana hela wakiwa na vitambi, pia kitambi kinawapa mademu kwa hao mademu kuwaona wanazo hela,,
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hicho kitambi au mimba ya mapacha 3?.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uvivu huo, tumbo lote hizo unalala vipi hapo style moja tu ya kungonoka halafu humuoni mwenzio sasa!
     
Loading...