Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Wanyama Tasa/Shoga????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arsenal, May 28, 2010.

  1. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni kuuliza koz kuuliza c ujinga!!

    najua katika sisi binadamu ni kawaida kukuta mashoga na watu wasio na uwezo wa kuzalisha au kuzaa je hii pia iko kwa wanyama?? tunae ng`ombe au mbwa au ndege etc wenye ugonjwa au mapungufu aya? if not why not them too???
    Naomba kuwakilisha!!!!!
     
  2. M

    Makanyagio Senior Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanyama tasa, mahanisi, malaya,mabasha, ******* wapo ila hawatangazwi. Swaili jingine?
     
  3. Parapanda

    Parapanda Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, hakuna haki duniani, kuna sheria tu; HAKI IKO KWA MUNGU.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    jamani kuna topic zingine zinatia kichefuchefu...inakuwaje mtu anafikiria kwamba wanyama nao ni mashoga?
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,872
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Watu wanaoishi shambani wanafahamu kwamba wapo wanyama mashoga. Hii mimi nimeona sungura wawili wanaume [katika cage]wanafanya mchezo mchafu.
     
  6. paradox

    paradox Senior Member

    #6
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo sana tu, just Google it badala ya kuuliza maswali ya ajabu humu jukwani.
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    wapo wengi tu! fisiolojia ya uzazi(reproductive physiology) kwa mwanadamu na wanyama ni almost the same na kuna kundi la binadamu linaloingia kwenye ushoga kwa sababu za kifioloji so kwa maantiki hiyo na wanyama pia. mathalani pia hutokea kwa wanyama mfano zizi la ng'ombe madume tupu (mfano kwenye ranchi) au banda la majogoo tupu (breeding stock) ambapo madume/majogoo huwa na ukame wa ngono akitoke mwenzao mmoja kazubaa humfanya mke wao (bulling) (scenario kama ya magerezani) lakini kwa wanyama,anayefanyiwa mchezo huu katika mazingira haya huwa hadumu sana-anakufa maana hapo hakuna ustaaarabu.
     
Loading...