Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna wana jf wowote maeneo ya singapore

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bob Nash, Aug 21, 2009.

  1. B

    Bob Nash Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeamia singapore ntakuwepo hapa kwa muda, nlitaka kujua kama kuna wanajf wowote maeneo haya, thanks
     
  2. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mzee nipo viunga vya Kuala Lumpa wewe uko maeneo yapi?
     
  3. B

    Bob Nash Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    niko maeneo hayohayo mkuu, maeneo yapi exactly unapatikana mkuu, manake jiji la wamalay kubwa hili
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Bob Nash,
    Why are you specifically looking for JF members in Singapore? Why not - just Tanzanians?
    Watanzania wapo wengi tu huko Singapore au Malaysia. Nadhani waweza kupata response kubwa zaidi endapo utatuelezea sababu za kutafuta wana JF huko uliko.
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Na umejiunga leo ati eeh?
     
  6. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Swali zuri sana, ni vizuri likitendewa haki!
     
  7. B

    Bob Nash Member

    #7
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    okey nimewapata wadau, ni kubadilishana mawazo tu, wawe watanzania au wanajf, i think jf haiko kutoa mawazo na kuchangia hoja lakini pia hata kusoshalaizi na watu, kwa sababu ni mgeni humu sijui kanuni na sheria za humu lakini kama sivo ndivyo, no harm done
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ungetaja jinsia mkuu......
     
  9. B

    Bob Nash Member

    #9
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    male , mid twenties
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    basi mkuu sidhani kama utapata mwenyeji......
     
  11. B

    Bob Nash Member

    #11
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna mtu ameshaniPM, tunazungumza hapa, hapana shaka baba
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135


    Huu nao ni uongo wa wazi. Wewe bob nash umesema umehamia Singapore, Kiroroma akasema yeye yuko Kuala Lumpur (Malaysia) halafu wewe unasema uko maeneo hayohayo. Lol! Sasa tangu lini Singapore imekuwa Malaysia? Acha uongo wako. Maana kuna umbali usiopungua kilomita 307 na huchukua kati ya masaa 5-6 kwa Bus na 8-9 kwa treni.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mi huku ndo nimeoa na jana nimetoka huka huko kwa wakwe zangu.ila mwanagu blanca nimemwacha hukio kwa babu yake nitamfata mwezi ujao.
    nikirud ntakuchek kaka kama utakuwepo, kama vip ukirudi pitia oslo norway hapa utanikuta kaka.

    kabal hujaja ni pm kwanza
     
  14. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh Teh Teh!!!,Yo Yo na wewe una mambo!,una maana ukiwa na njinsia ya kiume hupati mwenyeji?,Lol
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonekana Yo Yo ana matatizo makubwa na jinsia ya kike, nafikiri anahitaji maombi. Kuna thread moja niliona amekupa hi, nafikiri ni baada ya kuona avanta yako, isitoshe huenda akawa ameku-PM. Yo Yo njoo kwa YESU rafiki utapata msaada wa kushinda tamaa inayokusumbua dhidi ya akina dada.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, nilidhani Yo Yo alikwisha okoka! Kazi ipo.
     
Loading...