Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna walimu wa Tanzania malimbukeni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by figganigga, Jan 28, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi sijafurahishwa ni haya mambo ya kuendekeza ukoloni. sikatai watoto wetu kufundishwa kingereza, lakini hii ya kuwafundisha kuimba wimbo kwa kingerrza napingana nayo. unamfundisha wimbo wa taifa auimbe kwa lugha ya kigeni ili iweje? na kwa manufaa ya nani?. je huo wimbo utaimbwa wakati gani na wapi?. hivi kuna nchi tofauti na tanzania inayoweza kuruhusu watu wake waimbe wimbo wao wa taifa kwa lugha za kigeni.jirekebisheni bana. mia
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok wamekusoma,Mx
     
  3. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,440
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kuwa wazi mkuu ni wapi tulifanyie kazi
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndugu mzee wa Mia,usipende kugeneralize kosa la sehemu moja au mtu mmoja kua la wote kitendo cha wewe kusema walimu malimbukeni unatudhalilisha sisi walimu ingekua vema kama ungetoa mfano kwamba ulifanya utafiti kw a shule ngapi ukabaini hilo sasa sio vema kuwaita walimu malimbukeni wakati wewe hujafanya utafiti wa aina yoyote kwa mantiki hiyo tupeni utafiti uloufanya mpaka utuite malimbukeni,kushindwa kufanya hvyo ww ndio limbukeni kwa kuleta taarifa bila utafiti
     
  5. Z

    ZeTicha Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee wa mia Atuombe radhi Walimu...na hii thread ifutwe
     
  6. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wapi huko tena kumbe we limbukeni
     
  7. cpt

    cpt JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    hzo shule zenu za mapesa mengi!hz z jk hta kithungu baadhi walimu ha2kijui. . . .
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakika mkuu Zeticha akifanya hivyo atakua muungwana kwani kwenye jukwaa letu la Siasa kule namheshimu sana kwa hyo atuombe radhi
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    heading nimeiweka kiuwalimu zaidi."kuna walimu wa tanzania malimbukeni" na "walimu wa tanzania ni malimbukeni", hauoni tofauti?. au nikisema kuna ukimwi tanzania ntakua namaanisha watanzania wote wana ukimwi?. kama ndivyo samahani ndugu zangu, yatakuwa matumizi mabaya ya kiswahili changu.
    Lakini hata hivyo ujumbe umefika ya kwamba sio vizuri kuwafundisha watoto wetu yale ambayo hatukufundishwa. wimbo wa taifa uimbwe kama ulivyo. ni hayo tu. Mia
     
  10. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Its cultural imperialism!..hata sishangai!?
     
  11. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tupe vivid examples ambazo ni specific
     
  12. u

    usofu Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Napita tu jamani
     
  13. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    mzee wa Mia tutake radhi. Hayo mambo yako kwenye Shule zenu za kibwanyenye huku st. JK A.k.a za kata hata kingereza tunafundisha kwa Kiswahili
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kabisa mkuu huyu kijana yafaa apigwe bakora, ametudhalilisha.
     
  15. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawajui walitendalo,
    waache
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Walikua wanaimba hivi??

    God bless africa,bless all her leaders,wife and men and chidren eheh ndio hivyo?
     
Loading...