Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna wakati nachukia MIJANADUME

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kula kwa tindo, Jul 7, 2012.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio vibaya ukiweka neno hapa..
    Imgekua Binti yako ungefanyaje?


    [​IMG]
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee nilifikiri amembeba mdogo wake, kwa kweli imenisikitisha sana
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Leo hii nimeshuudia mbaba akija na katoto (mjukuuu) pale Luxuary ya hapa Mbezi mwisho, katoto kakaanza kuogelea then anakaagizia (waini) kwa kweli sikuweza kuamini macho yangu, anakatomasa tena na tena kweli mjini sio kuzuri:alien:
     
  4. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Aloo mkuu inasikitisha sana
     
  5. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu acha tu. yaani nina Binti yangu kana 10 yrs now.. Nikikaaangalia haka duh.. Naumia sana.. Cjui huyo Dume nyege pori yuko tinamu!!!!?
     
  6. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh kweli kuna watu wana mapepo ya ngono kha, mambo haya yanakera kweli na yanatuharibia vibint vyetu haswa, mie hapa jiran kuna kabint ndio kamefikisha miaka 17 saa hz kamezalishwa na mdingi mkubwa zaid ya baba ake, na jitu lenyewe lina family yake na watoto kama huyo bint, nahc jamii nayo inahusika kufanya mijitu hii iharib viroto hv coz kama huyu wa hapa kwetu hana hata aibu mchana kweupee anakuja hapa, hl ni tatzo kwa kweli.............
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kuna mijitu mkuu inaudhi sana, unaweza kujikuta unaua mtu hivihivi.Tuombe tu mambo kama haya yapite mbali
     
  8. R

    Rubesha Kipesha Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe Nambe, hizo sio akili za kawaida kabisa! Ni uhayawani kabisa. Inakuwaje mtu mzima
    na familia yake kwenda kumzalisha mtoto wa mwenzie tena aliye sawa na wanae wa kuwazaa? Wanyama ndio wanafanya hivyo. Dunia imeharibika! Eeeh Mola tunusuru!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unawezakuta kapewa mimba na kadogoo mwezake wa dalasa la pili ilimradi kawe kamebarehe sasa kwanini unawachukia wanaume?!!!!
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mmh aise inasikitisha sana..
     
  11. r

    richardm Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume wengine wanapepo wa ngono,sasa hicho kitoto kidogo kama bint yake anawezaje kukivulia nguo,kweli watu wengine ni mapepo.
     
Loading...