Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna vuguvugu kubwa Vijijini la "KUIKATAA CCM NA MAMBO YAKE YOTE"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S.N.Jilala, Apr 18, 2012.

  1. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Niko wilaya ya Meatu jimbo la KISESA ambalo liko chini ya mbunge wa CCM bwana Luhaga Mpina.Nimezunguka vijiji kazaa,wananchi wanasema jimbo letu ndilo la kwanza kuchagua upinzani ndani ya wilaya ya Meatu iliyo na majimbo mawili moja la KISESA NA LINGINE LA MEATU ambalo liko chini ya CHADEMA.Wanasema walimkataa Erasto Tumbo (2010) ambaye alikuwa mbunge wa UDP kwa sababu alikuwa hasikilizi shida zao,pia ilikuwa ni nadra kumuona jimboni kwake. Wanasema iliwalazimu warudie kuichagua CCM kwa sababu mpinzani alikuja Erasto Tumbo ambaye walishaapa hawatamchagua kwa sababu aliwasaliti alipokuwa mbunge kupitia UDP. Lakini wanasema HAKIKA MBUNGE WETU NI KUPITIA CCM SI KWAMBA TUNAMPENDA NA CCM YAKE bali hawakuwa na chaguo mbadala. Na wengi wao kila kikundi wakiwa wanapiga stori utakuta wanasema CHADEMA NDIYO CHAGUO LETU KWA SASA KAMA UCHAGUZI UTAITISHWA NA TUNASUBIRI 2015 na mbunge wetu itabidi asome upepo huu. Mwisho wanasema wanaipenda CHADEMA si kwa sababu ni wema sana bali wao WANAONGEA MAMBO MUHIMU KWAO NA WANAONEKANA KUUMIZWA NA UMASIKINI WETU.Pia wanahitaji mtu makini kupitia CHADEMA ambaye atakuwa anasikiliza na kutenda kama mbunge.My take: Inawezekana mbunge wao wanampenda lakini CHAMA NDO TATIZO KUBWA.Hakika mambo si shwari tena huku vijijini kwa CCM,watu wameanza kutoa hofu kabisa na wanasema wao hawaogopi chochote kwani hofu ndo adui aliyekuwa anawasumbua na kwa sasa HAWANA HOFU TENA NA WAKO TAYARI KUDAI HAKI ZAO KWA NJIA SAHIHI.
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sawa, asante
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu Jilala, mimi muda huu nipo huku Mwanhuzi wananchi wanaizungumzia Chadema tu na wanasema 2015 CCM haitapata hata kiti kimoja cha udiwani! Baadaye kidogo nitakuwa kijiji cha Ng'omboko nitakujuza na hali ya kisiasa huko ilivyo.
     
  4. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli vijijini wameamka
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nipo kwenye maandalizi kabambe, 2015 nitalichukua jimbo la Iramba mashariki kupitia Chadema.
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Seif al Islam wa Tanzania yakupasa ufunguke macho na maskio.
    2015 lazima tukupandishe karandinga...
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    M4C hiyoo. Magamba kwisha
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu umetaja jina Mwanhuzi ukanikumbusha mbaaaali sana.Mie nimezaliwa pale kijijini Mwagwila na nimeishi kijijini Paji na kumalizia pale Mwanyahina jirani kabisa na Mwanhuzi mjini kabla ya wazazi wangu kuamua kurudi Geita ambako ndiyo asili yetu haswa.Wasalimie sana kule na waambie Pipooozi...Pawa.
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kweli watanzania tuikatae ccm na mambo yake yote,na kazi zake zote,tujitoe kuwa wanachadema hi na tuitumikie kwa uaminifu hadi mwisho, eee Mungu tusaidie
     
  10. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Mimi niko huku Kisesa mpaka nashangaa kabisa,watu wamechange kabisa,wakikuona una uelewa na mambo ya nchi wanasema wewe kijana ni makini lakini kama ni CCM hatukutaki na uelewa wako huo.Vijana wanahamasisha kwa kasi ya ajabu na wanasema LIWALO NA LIWE HATUWEZI KUJIFICHA TENA KAMA ZAMANI.Mmiliki mmoja wa duka katika Kata ya Mwandoya anasema yeye yuko CHADEMA WALA HAJIFICHI,YUKO TAYARI KWA LOLOTE NA anadai baadhi ya wafanyabiashara ni CHADEMA kwa kujificha ficha eti wakijitokeza watafilisiwa,yeye anasema NO ACHA IWE HIVYO KAMA WANAWEZA,KODI ATALIPA NA ATAIPIGANIA CHADEMA MAKA IINGIE MADARAKANI.
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    CCM iko ICU hakuna wa kuisaidia hata walezi wake wenyewe wameshaanza kuinanga.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja niwape hiyo salam yako vijana wenye pikipiki hapa " Peeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooppppppppppllllllllllllllleeeeeeeeeeeeeeezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz pooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, sasa hivi ni muda wa ukombozi, unatakiwa kueneza elimu ya uraia popote pale. Peeeeeeeeeeeeeeapleeeeeeeeeeez pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lake Zone @ work!! Sisi ndio king makers tukisema no kwa magamba magogoni bye
     
  15. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaaaa sasa nakubali kuwa huu ni upepo wa movement for change
     
  16. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sure, nikisikia habari za vijijini nakumbuka kweli kijijini kwetu Sitalike, wilaya ya Mpanda, mkoa mpya wa Katavi....I wish I could be there to educate my people and make them change....but time is not static, nikimaliza College in May I will be there.....kitaeleweka tu.

    TOGETHER WE CAN BRING THE CHANGES WE NEED.....YES WE CAN.....GOD BLESS CDM
     
  17. N

    Noboka JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo hali halisi katika maeneo mengi kwa sasa TZ, shule za kata zitasaidia sana kuiangusha CCM, good news
     
  18. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KATAVI Mkoa mpya ambao mkuu wake wa mkoa ni Bwana shamba Rajab Rutengwe. Gamba toka udogoni.
     
  19. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu uko Bariadi maana hivyo vijiji vya mwahuzi na Ng'omboko najua viko Bariadi.
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    chunga njemba mwikulukungu mpenda chini a.k.a madem asiku Kanumba..mkuu
     
Loading...