Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna vitu niliviona kwenye mpaka wa namanga kwa mabasi yanayo safirisha abilia kutoka nairobi to dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chasha Poultry Farm, Jun 19, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa namanga kama wiki nzima hivi kuna vitu vilinishangaza kwa siku zote nilizo kuwa pale namanga navyo ni hivi hapa.

    1. MABASI YOTE YALIYO KUWA YAKITOKEA NAIROBI NCHINI KENYA KWENDA DAR AU ARUSHA YALIKUWA YAMEJAZA ABILIA SITI ZOTE.
    2. MABASI YOTE KUTOKA ARUSHA NA DAR KWENDA NAIROBI KENYA SIKU ZOTE YALIKUWA TUPU KABISANA ABILIA KAMA 13 NDANI YA BASI.

    NA HII NI KWA SIKU KAMA 10 NILIZO KAA PALE NIKAJARIBU KUDODOSA WATU PALE BODA WAKANIAMBIA NDO HALI ILIVYO. WAKENYA KWA SASA WANAFURIKA TANZANIA MAMIA KWA MAELUFU, KANI KWA UPANDE WA WATANZANIA HAKUNA WANO ENDA KENYA KABISA.

    NI SAIDIENI KWA HILO WAKUU.
     
  2. Y

    Yetuwote Senior Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulijaribu kudodosa wanafurika Tanzania kufanya nini? Au mambo ya utarii? Uliwauliza uraia wao? wasije kuwa ni watanzania wanarudi toka Kenya?
     
  3. Rocket

    Rocket Senior Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanakwambi wanakuja kibiashara au!!!!
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hivi jamani wapi pameandikwa utarii ndio utalíi? Inaudhi kweli kweli
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inaboa kichizi
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu ungejaribu kudodosa uraia wa hao watu kama ni watz au wakenya, lakini mimi ninavyoamini watz siku hizi tunaenda sana Kenya kwa ajili ya biashara, ushahidi ni mimi mwenyewe
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama mnaenda si m takuwa pia mnarudi? Nina maana kwamba kama amefanya utafiti kwa siku kumi basi ingekuwa mabasi yanajaa kwenda na kurudi yaani watu wanenda wanafanya transactions kisha wanarudi. Yeye anasema ameona wengi wanaingia tu hawatoki. Kwangu mimi nadhani hayo ndio matunda ya EAC. Tanzania kuna opportunities nyingi sana hasa ardhi kwa hiyo nadhani Wakenya wanakuja kuinyakua. Wana strategy hao; wanakuja wanawaoa dada zetu kisha wanenda Iringa na Morogoro kujinyakulia maeneo mwanana ya kilimo. Muda si muda tutajikuta tunaelea bila ardhi. Tunajidanganya ati tuna ardi tele kumbe watu wanaingia na hawatoki!!!
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni watanzania kutoka mikoa ya Kaskazini-Magharibi (Mwanza et al) ambao hupitia Kenya wakielekea Dar....
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Siku hizi lami tena mpya toka DSM hadi Sirari. Wafuate nini huko?
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Rafiki yangu mwenyeji wa huko, aliniambia kwamba njia ya Kati haina vivutio kulinganisha na njia ya kupitia Kenya + usalama..
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wakenya wapo wengi sana huku bongo wanafundisha History na Kiswahili ndo maana bongo watoto wanafeli sana siku hizi hata arts subject
     
  12. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duuu,mkuu ni kweli kabisa kwani huku kenya watanzania tunaofanya kazi tunahesabika,tofauti na huko bongoland.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Vivutio labda Bonde la Ufa. Lakini usalama si kweli huku kwetu ni salama zaidi
     
  14. s

    siyenda Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nchi yangu TANZANIA imekuwa kama shamba la bibi ndani ya jumuiya ya afrika mashariki,kila aliyekosa kazi nchini kwake au aliyekosa eneo la kilimo hukimbilia Tanzania nchi yenye virgin lands and other economic opportunities.Nimetembelea na kuishi maeneo ya mikoa ya mipakani kama vile KIGOMA,KAGERA na sehemu ambazo zina dry land entry points.Warundi,Wakongo,Wanyarwanda n.k.wamejaa sehemu mbalimbali za Tanzania na wanazidi kuingia.Tunahitaji operesheni maalumu ya kuwasaka,kuwazuia watu wasio na vibali kuingia nchini na kuwaondosha wote wasio na vibali nchini mwetu.
     
Loading...