Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uwezekano wa mimba hapa kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Dec 21, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Wakuu habarini zetu,naombeni mawazo yenu wakuu. Demu nilitembea naye TR 3 na TR 4..na yeye siku zake za kuwa mwezini ni tarehe 28. Sasa demu ananiambia hajisikii vizuri .. Ndio nataka kujua kuwa kuna uwezekano wa mimba hapa kwa wataalamu..nilitumia mipira lakini si unajua uwezekano ni mkubwa sana tu.
     
  2. GY

    GY JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mzee kipimo cha mimba ni very cheap...mchukue mkapime tu sio lazima iwe thread mtu wangu
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Inawezekana tu akawa amepata mimba kutoka kwako AU anakubambikia.Kuhusu kuhesanu tarehe hiyo husitumie kabisa kwani uchafu(damu) upatikanao kwa tarehe husika huwa ni mayai yaliyopasuka baada ya kukosa manii kutoka kwa me .Hivyo mayai yanaweza kutegeshea kwa siku kadhaa na ikitokea yakakosa manii kwa siku hizo hupasuka ambayo ndiyo damu.hapa watu wengi hukosea kwa kudhani tarehe ya mwezini kwa akina dada kudhani ndiyo siku hatari wakati siku hatari ni kuhesanu siku 7 before na 7 after .take care
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    sio ya kwako ....
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    tar 28 ya mwezi gani mkuu....na ana mzunguko wa siku ngapi......?hebu weka vizuri tukuchakachulie mahesabu shalaa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    tutaenda kupima manake hata yeye mwenyewe anaweza kujipima ila nilikuwa nataka kuhakiki kupitia mzunguko wa siku zake bro
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    nadhani tr 28 ya kila mwezi ...ila jana kaniambia atapata siku zake tarehe 28
     
  8. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kijana Acha kuonja onja hovyo, kwa nini usioe??? Ukioa akawa wako wako hiyo hofu haitokuwapo, kwani badala ya hofu utakuwa na furaha tele na kujiamini kuwa ni kidume cha mbegu!!!!!!!!!
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    [​IMG] hongera jibaba. tutafrahi sana kuona unatuletea mshabiki wa simba junior. Simba oyeee! Yanga ziiiiiii
     
  10. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwanini hukutumia kondom, je hujui kuwa mimba ni hatari kuliko ukimwi?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    condom ya nini wakati tulishapima tunajiamini sema hatujajiandaa tu kuwa na mtoto bado
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    na lazima awe mwekundu pure
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa nini mkuu unachakachua bila kondomu!wewe ni mzembe!!acha kufanya ngono zembe,tutakupoteza mkuu!!
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    haiwezekani iwe kila tar 28 lazima ipite au iwahi ni mara chache sana kuwa tar hiyo hiyo....however.......hizo tar ulizommega uwezekano wa kupata haupo...lets say ilikuwa nov 28 na anakuwa kwenye hedhi siku 3 au 4, tarehe zake za danger zitakuwa tar 8 mpaka 14 au 15 then kuanzia hapo ni mteremko tena mpaka tar 26 dec ndio ataona siku zake........okaaaaay
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yu kanti bi siriazi......
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mbona unaweka kauzibe bana! au mshabiki wa yanga wewe?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ameamua kipimo cha mimba ni thread.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    tumepima bwana huyu ni demu wangu nshasema
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    umesemaje?....yanga ziiiii?....huli dinner leo nakwambia....ukale huko huko simba
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    he!! kwa hiyo klorokwini unataka demu wangu awe na mimba lol!! pbado mapema mkuu sema mambo ya kuabort ndio hayatakuwepo kabisa h
     
Loading...