Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uwezekano wa kuongeza ujasiri na kupunguza hofu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Viol, Jun 13, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Habari zenu madaktari na wanajamvi!

    Hivi kuna uwezekano wowote wa mtu kupunguza kuwa na hofu/uoga na kuwa jasiri?
    Unaweza ukakuta mtu mwingine anasimama mbele ya watu wengine na anaongea bila tatizo ila unakuta
    mwingine akisimama anaanza kutetemeka mpaka anasahau kila kitu.
    Pia kuna mwingine unakuta ana ujasiri wa kupigana ila mwingine ni mwoga.
    Je kuna utatuzi wa haya mambo?
     
  2. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo ni suala la mazoea, njia pekee ni kujenga mazoea ya kuongea mbele ya watu na mwisho wa siku uwoga utapungua. Hilo tatizo limeshanikumba
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    thanks much mkuu
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,512
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Dawa ya Kuongeza ujasiri inatakikana wewe kama ni mkristo Au ni muislam Usali sana na kumuweka mbele Mwenyeezi Mungu kwa kila kitu, na ujiepeushe Uzinzi,ulevi,uvutaji sigara,Uvutaji madawa ya kulevya uvutaji wa bangi, fanya sana mazoezi ya mwili. Ujasiri utakuwa nao na Wasiwasi utakuondoka kwani wasiwai unatokana na shetani.
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mazoea huondoa hofu
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    na kwenye kupigana je?
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo sasa unaonyesha uwoga wako umekithiri secta nyingi... Ingekuwa ulianza mapigano longi ungezoea. Ila hata nikikwambia upigane mara kwa mara itakujengea kujiamini. Angalia usidundwe tu
     
Loading...