Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uwezekano wa kuficha siri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Daty, Oct 17, 2011.

  1. D

    Daty Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jaman wanajf ivi kama mwanamama kajigundua ana saratani ya shingo ya kizazi na uwezekano wakupata mtoto hakuna. Je aifiche hii siri asimwambie mume wake au amwambie. Na hajawah kupata mtoto
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah! kwanza mpe pole sana .
    Yep nadhani ni vizuri akamtafutia mazingira mazuri na akamweleza kwa kituo na kimahaba, kama mume ni mwelewa basi ataongeza mapenzi ili kumpa mke wake matumaini na nguvu ya kukabiliana na hiyo challenge ya kiafya.
    Mungu ampe afya njema mgonjwa.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sema ukweli tuu bwana
     
  4. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama sio aling'olewa kizaz kwenye purukushan za kutoa mimba kpindi cha ujana wake, basi kwa upole amueleze jamaa ataelewa tu!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mficha uchi hazai.........................mficha ugonjwa hatibiwi........................hapo n kuchagua kufa na chupi shingoni...............au kushirikiana na mzee kutafuta..........tiba...................na saratani ya shingo ya uzazi utakuta kama siyo mwingi mzee wake kamletea...............kwa hiyo ni vyema akamwajibisha.......................na mzee akapimwe kama siyo msambazaji wa hiyo balaa...........
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mpe pole sana kwanza
    ngoja tusubiri wenye hekima waje
     
  7. innovg

    innovg Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • pole kwa matatizo yako,
    • mwambie cz anapaswa kulifahamu hilo,
    • ongea na madaktari mapema wakupe ushauri jinsi ya kupambana na hiyo saratani.
     
  8. D

    Daty Senior Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo anaogopa kuachwa au kuolewa mke wa pili. Na pia kunyanyasika.
     
  9. facebook

    facebook Senior Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inabidi umjue mume wako kwanza ni mtu wa aina gani. Kama unaona atalichukilia hili jambo negatively, ni bora usimuambie kabisa
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siri ya nn jamani! Ni vema akasema na kama kweli mume/mcumba anamapenzi ya kweli hatoweza kumtenga
     
  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna mtu huwa anaomba kupata saratani (hata ya shingo ya kizazi)? Sasa aibu ya nini....amshauri tu huyo mume waende pamoja kwa daktari naye aelezewe kwa undani tatizo nini...kama akishindwa kuelewa na kutoa support, basi hata hastahili kuwa mumeo!
     
  12. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Amwambie YESU
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    JF kiboko............hebu nisadie kujua Mumewe anahusika vipi kataiak kumsababishia gonjwa hili mke?

    Pole kwa mgonjwa!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ugonjwa ni ugonjwa kwa nini ufiche?
     
  15. D

    Daty Senior Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Itakuaje akimzalia nje? Na akimuolea mke mwingine je? Ivi kweli atakubali kukosa mtoto kwakuwa mkewe anamatatizo?
     
Loading...