Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna uwezekano ukadoo siku ya 15 tangu siku ya 1 bleed then siku ya 28 akableed

Discussion in 'JF Doctor' started by bung'a, Jun 9, 2012.

  1. b

    bung'a Senior Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna uwezekano mwamke akadoo siku ya 15 tangu siku alipoanza kubleed then siku ya 28 akableed kama kawaida baada ya hapo mkadoo siku ya siku ya nane.. Baada ya siku saba apime aonekane ana ujauzito?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ndio. Inawezekana.
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Anapata kabisa nadhani mkuu labda unataka ufafanuzi?
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ndiyo inawezekana, tena iyo siku ya 15 ni mtoto wa kiume aisee,...lea iyo mimba kuna dume linazaliwa. siku za hatari ni kuanzia siku ya 9 hadi ya kumi na tano au kumi na sita ivi...siku ya 9 hadi ya 12 ni mtoto wa kike, siku ya 13, 14 na 15 au pengine 16 ni mtoto wa kiume.....na kuna wanawake wengine unadetect mimba haraka sana...

    Mfano, mimi na mke wangu, nina damu kali sana, ile wiki mke wangu mimba inanasa tu, wiki hiyo hiyo huanza kuugua hadi miezi kama miwili mitatu ivi......yaani home na kutapika mtindo mmoja...wiki ileile ya kwanza, hivyo tukiwa tunataka kupata mtoto, nikishalenga tarehe tu nikaona ameanza kuugua, huwa sina haja ya kuchukua UPT nipime, ni kuanza kulea mimba mtindo mmoja hadi miezi mitatu ndo anaanza kuwa normal na kula chakula kama kawaida...mate kibao yaan shughuli.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndio anaweza pata mimba..bt kaka hapo juu napingana nae tarehe za mwanzon za hatar i.e kuanzia 8 mpaka kumi 3 ivi mtoto mara nyng wa KIUME ila tarehe zngne ndo mwanamke.
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    una bahati mbaya sana, siku ya kumi na nne na kumi na tano plus kumi na sita ni mtoto wa kiume...uliza mtu yeyote, jaribu kuperuzi maeneo mmengi hata google tu itakusaidia....manake naona umeongea kwa ujasiri wako wote kama unajua vile.
     
  7. N

    Nurayah Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelezo yako ni mazuri, ila kuna jambo hujamsaidia, alifanya mapenzi siku ya hatari zaidi ilikuwa ile ya 15, lakini mpenzi alipata cku zake kama kawaida cku ya 28, baada ya kumaliza wakafanya tena siku ya 8 ambayo si hatari sana katika upatikanaji wa mimba, labda umpe ufafanuzi yawezekana mwanamke kupata mimba na baada ya wiki 2 kubleed kama kawaida?

    Au kuna uwezekano wa kupata mimba siku ya 8?
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mzee, siku zote hizo mbili alizodu ni za hatari, pamoja na kwamba ile ya 15 ni hatari zaidi. hata hiyo ya nane angepata mimba pia. cha muhimu kuelewa ni kwamba, kuwa wanawake wengine wanaweza kupata mimba alafu wakaendelea na bleed mara moja tu kwa mwezi unaofuata kama kawaida, hali hii imethibitishwa na madoctor pamoja na kwamba ni nadra n=si kwa kila mtu, ila inawezekana...ninasema inawezekana alipata mimba sku iyo ya 15, na akableed kama kawaida zile 28 zilipofika....na ile ya nane badae nayo ingempa mimba vilevile, hivyo huyu jamaa mimba hii ni ya kwake..
     
Loading...