Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uvumi kuwa BABU mwingine aibuka Rombo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Mar 21, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna uvumi kuwa kuna babu mwingine kaibukia Rombo. Huyu anatibu kwa 400 tu. Hahaa haaaaaaaa mwaka huu wetu!
     
Loading...