Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna utaalam wa kutumia Aquarium bila umeme?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Oct 26, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nauliza tu jamani,hivi kuna utaalam wowote wa kutumia Aquarium bila kutegemea nguvu ya umeme?
    Samaki au viumbe wengine wanaweza kuishi bila mzunguko wa maji unaosababishwa na umeme?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ndo ile aquarium unayotaka kunihonga yenye urefu wa 68 inches?
    Utadoda mwaka huu,lol
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hahaha naona Paw amekuteka kwa sasa,ila jua tu nikilala unakuja kwenye ndoto yangu,kama samaki wawili tukiogelea pamoja,kwako mi ndo mgonjwa sugu na wewe ndo tabibu aliyekubuhu,njoo nikupe penzi tam lenye vitamini D kama jua la mawio,nataka nikupe penzi mpaka uje useme "umenipa ila sikutosheka Excy"...Njoo nikupe penzi nikupeleke kwenye matawi wanakoishi viota vya tai,hakuna atakayetuyumbisha penzi letu litakuwa ngumu kama formula ya pai,njoo nikupe penzi na uniite mwasisi,wahuni wakija tuwatimue kwa mbio za farasi,Nakupenda King'asti au kwa vile mi mmang'ati.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi hapa tuko wapi?
    Kwenye life hii:A S-heart-2:paw:A S-heart-2: kaniteka haswaa, kichwa, mabega, magoti hadi mabawa.
    labda usubiri kwenye after life. Au nikifa nikarudi kama nyau hivi
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ingawa penzi unalolipa ni kamari but najua ipo siku utasema Excy nipo 100% ndani yako
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    :confused2:Hii kamari unajichezesha mwenyewee.
    Hata Paw akiRIP (God forbid)wala sitokufikiria wewe. Nitaaim level ingine.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hivi huyo mtu amekupa nini hasa?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hehehe, yaani ukimtaja ndo :mwaaah::mwaaah: Zinazidi. Chezeiya mahari ya punda 300!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    unanionea jamani,moyo wangu unadunda duh duh duh,kisa nini unionee hivo?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi hiyo aquarium tunajenga tena?
    Unajionea mwenyewe na utakufa siku si zako baba.:pop2:
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    teh teh teh kweli Paw noma,hata reply anajibu yeye?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Thubutuuu, manati ya nini na. Kuku ni wake?
    Haya nikujibu basi. Since aquarium ni ndogo so surface area ambayo inapata oxygen ni ndogo. Na kwa sababu hakuna mawimbi wala any water movement maji ya ndani hayatapata oxygen and actually yataoza haraka sana. So samaki hawatasurvive. So umeme ni inevitable. Kwani unahofia bili,lol
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ahahahahhahahaaaaa loh
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    utasutwa mwanakwetu. Kibabu hakijarudi toka ulevini?
     
Loading...