Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna usawa juu ya hili???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Nov 11, 2010.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni sawa kuchaguliwa mke na mama yako eti kisa ni mzazi na kila ki2 kwako?je ni sawa kuoa mtu ucyemjua kwa Tabia,au coz ni mzuri 2 wa umbo?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hicho ndo kitu ambacho sikubaliani kabisa...
    wewe unatakiwa umchague mtu ambaye utaishi naye na si mzazi wako....
    tafuta mtu ambaye we unampenda na ataendana na wazazi wako.....
    SI SAWA kabisa kuoa mtu usiemjua tabia.....
    kila mtu ni mzuri nje.... ila mke anatakiwa awe na uzuri wote wa nje na wa ndani..........................
     
  3. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora tungekuwa tunachaguliwa kama zamani nadhani wengiii tusingekanyaga HAYA MATOPE KWA SASA..............:doh::doh:headheach tupu
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    koku-do (your ID sounds feminine):

    Huyo anayechaguliwa kama yupo tayari kuchaguliwa,binafsi sioni tatizo.
     
  5. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba ni maamuz ya jamaa mother anadai kuwa hawez kuoa kwenye familia duni,na km jamaa angelazmisha bs angemtafuta mamake mwingne du jamaa alivyoona hvyo akalegea miguu kuikosa radhi ya mama c k2 cha kitoto
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    ndugu yangu ningependa kupa ushauri tuu...mimi nionavyo si kumpinga mzazi mpaka akufaham...we mjbu kwasasa siko tayari halaf tafuta anaendana na tabia au maadili ya familia yako atakae wajali wazee na kumfarahisha mama...bas utakuwa umefanya busara kivingine ndoa huenda ikalegalega mambo ya kuchaguliwa mke...:thinking:
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hamna lolote
    satnd for yr own
    mam alimchagua baba kwaraha zako
    sasa habar za kuchaguliana dahh wkt wewe swala unaenda kutafutiwa kobe au jongoo sijui mtarandana vp apo....

    umechaguliwa leo kesho mama kafa na uyo mke akawa si mke bali balaa mlev,anagawa nje,hakupikii na wala haukueshimu itakuwaje?

    oa yule unayemjua +unamfili na ambaye umeish nae km galfrend kwakipind so umemsoma vya kutosha ....lakin izo swaga za mama kakutafutia kigor maziwa yamesimama km jek babu utalia mwsho wa siku

    mweleweshe mama...omba wazee wakaongee na mama bt usithubutu kuoa ili kumridhsha mama cz uyo mke ni wakwako si wa mama.
    asante..na karibu kahawa
     
Loading...