Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Upendeleo wa wazi kwa Waislamu Tanzania!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Goodrich, Oct 14, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,911
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Imekuwa ni dhahiri na ni wazi kabisa kuwa sasa Waislamu wanafanya wanalotaka tena kwa kujiamini kabisa.

    Hili limeonekana kuanzia harakati za Uamsho znz, Kugomea sensa, kuchoma makanisa nk.

    Ni wazi kuwa mambo yanayofanywa na waislamu ingekuwa ni dini nyingine hatua kali zingechukuliwa.

    Tumeshuhudia polisi wakivamia makanisa na kukamata watu, kupiga watu, nk lakini sio kwa Waislamu.

    Kama ambavyo vyombo vya dola vinaipendelea CCM, ndivyo hivyo vinavyowapendelea Waislamu.

    Kanisa mpaka linachomwa moto ! Sijui ikiwa kwa upande wa pili kama patakalika.

    View attachment 68265
     
  2. F

    Francis Jr Senior Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huna jipya mkuu unataka kuendeleza chuki.
     
  3. j

    jail JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni ukweli mtupu bana hii nchi inaendeshwa kwa taratibu sio watu kuchukuwa hatua watakavyo.ingekuwa wakristo wameenda kwenye nyumba zao za ibada na kufanya vurugu c ingekuwa vita.wanajiamini coz system haina neno kwao walianza zanzibar,tunduru then mbagala hakuna hatua kali zilizochukuliwa.ni vyema hatua kali zikachukuliwa kwa wahusika
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hongera Mkuu, nimependa jibu.
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unazingua wewe, sisi hatuna tabia ya ulalamishi. Waachie wenye fani yao.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Sera za Mkweree toka meingia madarakani 2005 ni kuwaweka mbele waislam kwa kila linalowezekana na hilo amelidhihilisha katika appointments zake nyingi alizofanya toka alipotawazwa; sina haja ya kuhakikisha hilo kwani liko wazi wala yeye hana aibu nalo. Sasa kama nyie msiokuwa waislam mnategemea kuwa huyu mkweree atawaadhibu hao jamaa zake kwa uhalifu wanaoufanya, mtangoja mpaka ahela kwa yeye kuwachukulia hatua stahiki!! Mnatakiwa mjilinde nyie wenyewe dhidi ya hawa maadui zenu kwa jinsi mnavyojua nyie wenyewe!!!!!
     
  7. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,911
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Nimetafakari mchango wako.
    Nadhani hujui kuwa mbali ya Uamsho, maandamano ya mara kwa mara, kugomea Sensa nk lakini pia kuna kila dalili kuwa huo sio mwisho.
    Nadhani sichochei chuki bali kuitahadharisha serikali kuchukua hatua muafaka bila upendeleo.
     
  8. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakristo kuna wakati watachoka, maana makanisa yalichomwa kule zanzibar , bagamoyo, tunduru na sasa mbagala, lakini hakuna hatua zozote zinazochukuliwa dhidi ya hawa watu. ivi umewahi kusikia wakristo wamechoma msikiti mahali fulani? .
     
  9. Ngalangala

    Ngalangala JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Peleka kule kwenye mambo ya dini.. phuu
     
  10. z

    zodiac Senior Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, waache waliozoea kulalamika waendelee, sisi tutayajenga makanisa upya tena tunaweza kulivunja na kujenga jipya wao waendelee kujionyesha kuwa ni wadhaifu. Waache waendelee kugombea vitabu muda wa kazi. Hiyo inaonyesha ni jinsi gani hawana kazi, wanaandamana muda wa kazi? Waache waendelee kuajiriwa na waarabu kama madereva na ma-house boy wa waarabu na wahindi. Waache waendelee kutokupenda kukaa kwa amani. Unajua mtu asiye na upeo huwa hivyo sasa hakuna haja ya kuhangaika nao. Tutajenga makanisa yetu. I pledge to my fellow christians tusihangaike na hawa jamaa bali tuungane kusaidia kueneza injili ya Yesu Kristo walimwengu waitambue na haya yote yataisha.

    Waache wafu wazike wafu wao!
     
  11. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    hawa watu watakuja haribu Tz kwa malezi haya
     
  12. BCR

    BCR Senior Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kuendekeza udini na chuki mkuu, fanya kazi jibidiishe, acha hizi habari za udini hazitusaidii mkuu.
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    watashindana nawe lakini hawatashinda. YESU ni njia ya amani.
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu waislam wapo wengi zaidi ktk ajira za umma?wana vyuo vikuu vingi,hospitali za rufaa nyingi?
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    chuki ipi kwani waislamu hawatuchomea makanisa unachobisha ni nn? Usiwe mpofu wa dini sheikh Francis Jr ... Jitofautishe na ponda ambae hajaenda shule hata kidogo yule tunajua kuwa kukosa kwake ilmu ndiko kunamfanya kuwa vile alivyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280

    BCR mbona mtoa mada yupo sahihi... Tunatakiwa tupinge kwa nguvu zetu zote vitendo vya kigaidi watufanyiavyo hawa ndugu zetu to b honest kitendo kile kingekuwa kimefanywa na wakristo; unajua namna ambavyo wange'react
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    najisikia aibu sana kuwa muislamu
     
  18. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kama ni jino kwa jino, kwann na wao wasingechukua biblia na kuikojolea kama n kulipa kisasi? Kwann wachome makanisa? Kanisa Lina uhusiano gani kukojolea kitabu chao? Na wamedhibitishaje kama uyu do go anaendaga kanisani au si mpagani ? Kama ni kulipa kisasi Nao wangekojolea biblia na so kuchoma makanisa, huu ni uwendawazimu, natangaza rasmi kuwachukia waislam we ye misimamo ya kijinga jinga name wanaofikiria kwa kutumia Masab.uri
     
  19. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,911
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hata wakati naanzisha thread nilikuwa kazini.
    Lakini aina ya kazi ninayofanya inaathiriwa sana na hizi vurugu zenu !
     
  20. M

    Mboko JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu ana jipya wewe ndio huna jipya yaani kama huoni hata kusikia tu ni shida,kumbuka kutokuona kwako au kusikia kwako ipo siku utakubaliana na hoja ya mtoa mada
     
Loading...