Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu ya Libya nato wayafanye Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALYOVATIPI, Oct 23, 2011.

  1. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mambo wana jf? Nlikuwa nafatilia sababu za vita ya walibya na nikajiuliza kwa wizi wa kura wa ccm,(ambao ni sawa na udikteta) kutotoa huduma muhimu kwa raia,haki za raia kupuuzwa,ufisadi na rushwa na mengine mengi. Je ya libya watz hatuyahitaji?
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kama unatamani ya Libya yatokee Tanzania, inaonyesha hauna akili timamu.
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inawezekana udogo wa ubongo wako unakuogopesha ya libya na utando wa utaahira unavumilia mateso ya magamba
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    una pesa ya kuilipa NATO?, si umesikia wanadai pesa zao huko Libya!
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pesa watajilipa automatikale
     
  6. l

    luckman JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    before war in libya, hakuna nchi au shirika lilikuwa linaidai libya hata cent moja!sasa hawa nato wamepiga na wanadai sasa sijui kulikuwa na agreement ya kulipwa soon after work?

    Sijui ila huu uhuni lazima ukomeshwe ingawa sio an overnight event ila lazima hizi issue tuziadress kwa wadogo zetu wakue wanajua uonevu unaofanywa na hawa watu kwa taamaa za duniani!!!

    NATO YA TZ NI SISI WENYEWE!HATUNA WA KUTUSAIDIA, NATO HAWAWEZI KUJA HALI VIONGOZI WENU NDO MADEMU ZAO SASA UNAFIKIRIA WATAANZIA WAPI KUJA HALI MATAKWA YAO YOTE YANATIMIZWA NA MAGIRLFRIEDS WAO?
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usitegemee hata siku moja Nato na US kuja kuwasaidia watanzania..wewe unajua kama Migodi yote hapa Tanzania ni ya hao wazungu wa Nato na US?

    Mzungu ana cha CDM wala CCM wao wanataka mali tu
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    umepewa akili, itumie kupambanua mambo!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nato ije kwa faida ya nani? IMEANDIKWA JISAIDIE NAMI NITAKUSAIDIA SIO USUBIRI MSAADA WA NATO
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi tunavyofanywa na mafisadi,hela ya kuwalipa itapatikana baada ya kuwamaliza na kuzisachi ACC zao,tutawalipa na chenji itabaki tena nyingi tu.
     
Loading...