Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu wowote wa kuwa na Makamu wa Rais pamoja na waziri Mkuu nchini Tanzania?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Piere. Fm, Mar 16, 2011.

  1. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jaman wana JF naomba tusaidiane katika hili hivi kuna umuhimu wa kuwa na makamu wa Rais pamoja na Waziri Mkuu Tanzania? Na kama upo ni kwa ajili ya kazi gani? Na Waziri Mkuu anafanya kazi gani? Maana sasa hivi kazi za Bilali nazozisikia ni kupokea wageni Ikulu na kupeleka salamu za rambirambi kwa balozi wa Japan nchin. Nisaimdieni katika hili jamani mimi mwenzenu sielewi!!
     
Loading...