Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu wa Sophia Simba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Itibari, Mar 22, 2012.

  1. I

    Itibari Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kuna vitu JK ameshindwa kujigundua ni uteuzi wa mshika bendera wake SOPHIA. Hebu nisaidieni kama kuna hata chembe ya zuri alilowahi kulifanya katika maisha yake. manake kila siku yeye huhamasisha uchafu tu wa wanawake wafanye vurugu dhidi ya waume zao. na je, ameolewa? huyo mumewe atakuwaje. au na yeye ni sugar mummy tu? au kalewa na viti maalumu.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Amefanya nini tena huyu mama wa watu?
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    hana mume ana mtoto mmoja wa kiume alimzaa na jamaa mmoja mpigania uhuru wa ANC kutoka South Africa kipindi wako na kambi Moro
     
  4. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    sofia simba, mery nagu, mwantumu mahiza, zakia megji, hawa gasia, hawa lazima wamefikia hapo kwa fadhila za wanaume maana wanaaibisha wanawake! mwanamke akiwezeshwa anaweza sasa hawa wamewezeshwa wamechina!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Da Sophie ana LL.M kutoka UDSM. Chezea yeye wewe?
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Usiwe na hasira humu JF utapata yote uwe mpole waulize wazee na wazoefu Mods wanaweza kukuwekea hiyo thread ya Mkiti wa UWT CCM
    ni ngoma ndogo ya aliyewahi kuwa Msahiki Meya wa JIJI, na mama huyu ndiye aliyemuunganishia kwa mzee kwenda kwa mkuu wa awamu ya 2, wakati jamaa akitokea Nachingwea, ambako nako alienda baada ya machafuko ya sayore CTU Monduli
    Naye awamu ya 2 alitokea Mwanza kuuachia uwaziri akakaribishwa Dar na Mstahiki

    Nakushauri peruzi JF ni kisima cha maarifa utaikuta hiyo thread
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama unamtamani mama wa watu tukupe namba yake. Thread yako imejaa mapenzi ni kama unaona wengine wanafaidi. Mpigie kwa namba 075475902 anapokea simu ya kila wananchi wenye shida atakusikiliza shida yako
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umetaja wa chama kimoja tu je wale wa chama cha maandamano unawahifadhi kwa faida ya nani? Hadi rangi ya kuvuli zao tunaweza kukutajia anayovaa Jumatatu hadi Jumapili
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama vile ulikuwepo chumbani jinsi ulivyosimuliwa mwaga picha tuone
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sory kama kuna ndugu zake: honestly mimi yule mama kila nikimsikia huwa nawakumbuka wale dada zetu wa chupi mkononi. Yaani nashindwa kumtofautisha na watu wa aina ile. Nshawahi kumsikia akipiga kelele za kuchonganisha ndoa za watu ili wawe wengi. Anatamani kuwa kama maathari ila amesahau kwamba yuko kwenye genge la wakandamizaji wa haki za wanyonge. Mwenzake alikuwa anapigania wanawake wajikomboe ndo maana mpaka leo kenya wanafunzi wa kike wanafundishwa namna ya kutambua haki na wajibu wao from primary schools. Sasa yeye anahubiri wanawake wajikomboe wakiwa wako kwenye ndoa,haki zao hawajui,wajibu wao hawajui ndo maana wanaishia kwenye kuvunja ndoa za watu sababu ya mambo ya TUPO SAWA wakati kila kitu nyumbani naleta mimi. Wanawake mkitaka kujikomboa anzeni kujenga kuanzia chini siyo mnaanzia juu!
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yapo kibao mama yetu Simba aliyoyafanya. Landa useme umetumwa na Kilango na kwamba hizi ni sehemu ya kampeni ya kugombea ulaji ndani ya UWT.
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    samahani mkuu sina ushiriki na hiyo kampuni inayojihusisha na kuwanyonya mama zetu vijijini na kujinufaisha wao wenyewe. Kwanza mama kilango nilishamchukia siku nyingi tangu alipoanza kujikomba kwa serikali huku akiomba huruma ya wananchi. Aafu ni watu waliolazimisha mahakimu wilayani wawe chini ya wakuu wa wilaya ili kugeuza mahakama zetu kuwa za kisiasa badala ya utendaji zaidi. Nimeongea kile ambacho nnalifeel. Huyu hana utofauti na mke wa jk aliyefika mbozi anataka wanawake wamheshimu huku hawana uhakika wa maji ya kupikia chakula. Walipomuonesha vidole viwili akatembea analalama njia nzima,alitegemea wamuimbie nyimbo na wao wananyanyaswa na serikali ya mumewe? Sofia simba naye anapiga kelele tu za kuongeza ugomvi wa ndoa za watu huku wameshindwa kuweka misingi ya wanawake kujitambua tanguwakiwa wadogo,unategemea nini? Wao waliosoma inatakiwa waweke strategy za namna ya kumkomboa mwanamke kifikra ili ajitambue. Ilitakiwa kwenye shule kuwe na girls talk ambayo ingekuwa inawafundisha wajibu wao,haki zao na namna za kufanikiwa na siyo kuwaacha wanawake wanakua wakijua mwanaume ndo mtawala aafu unadai haki sawa uzeeni! Pumbaf kweli! I hate uwt na kampuni zote zinazotetea wanawake wakiwa wazee.
     
  13. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chakula ya wakubwa hio. Usingizi wa watu huo. Mk...undu mtupu.
     
  14. H

    HlydeDaue Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread yako imejaa mapenzi ni kama unaona wengine wanafaidi
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  15. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakiya Mama nachooka!
     
  16. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sophia Simba ni mara 10 juu ya Chiku Abwao
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Dawa yao iko JIKONI inachemka KATIBA MPYA hatutaki huu u.j.i.n.g.a wa viti maalum. Wanajaza tu ukumbi wa bunge.
     
  18. m

    mkali wa leo Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhe mama sophia simba ni mtetezi no.1 kwa wanawake na amekuwa akifanya hvyo tokea akiwa wizara ya utawala bora,kwanza ni msomi aliyepata stashahada ya sheria ni ni mwanamke anayereta ukomboz kwa wanawake..km kuna mengne jamani semeni mhe sophia simba kuzaliwa mjini isiwe shida jamani..
     
  19. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mi nivyojua huyu mama alikuwa personal secretary pale NDC miaka hiyo. kwa mfumo wa elimu enzi hizo ni ngumu sana yeye kuja kupata shahada ya sheria lkn watu walikuja kushtuka keshapata so hata kupata LLM sishangai. Ila mzee sita alikuwa company secretary wa ndc labda atueleze hiyo transformation ilikuwaje coz
    nasikia yumo humu. Hakika kutakuwa na ziada anaaminiwa hivyo to the extent ya kuongoza usalama wa taifa? !!!
     
  20. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna!
     
Loading...