Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu wa ripoti za Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 7, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna umuhimu wa ripoti za Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) ? maana kila report inaonyesha wizi kwenye kila sector lakini sijawahi sikia watu wakishugulikiwa.....labda zita saidia mbeleni serikali itakapo kwenda upinzani au CCM ikibadilika....zinaweza kutumiwa kushugulikia wahujumu uchumi..lakini kwa sasa ofisi ya CAG inakula pesa za walipa kodi tu!
     
Loading...