Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu wa Mahakama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 4, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama serikali kila tatizo (mikutano na maandamano ya CHADEMA, wamachinga etc) lita suluhisha kwa kutumia polisi (FFU etc), kuna umuhimu gani wa mahakama?

    kwa nini kama kweli wanakiuka utaratibu wasiwafungulie kesi washitakiwe kwa FINE au KIFUNGO cha jela?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wala umuhimu wa sheria haupo kwa kesi hiyo.
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katiba !!???
     
Loading...