Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu wa kuwa na shule za kata?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkillindy, Sep 21, 2011.

?

Shule za kata ziwe online kwa sababu ya ukosefu wa walimu au zibomole?

Poll closed Oct 11, 2011.
  1. Zibomolewe

    0 vote(s)
    0.0%
  2. *

    Zianzishwe online school

    100.0%
  3. *

    sijui

    50.0%
  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama shule zinajengwa, na zina wanafunzi ila walimu wanakosekana, Je? ni za kazi gani?
    Unatoa ushauri gani kwa serikali yetu?
    Zianzishwa Online school ?
     
  2. H

    Hapakazi Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Zikiwa online zitatumia mtandao gani? Vp kuhusu vitendea kazi?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Tanzania hii au nyingne?
     
Loading...