Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna umuhimu wa kuwa na chombo ambacho kitakuwa kinapitisha izi movie za kibongo !

Discussion in 'Celebrities Forum' started by EL MAGNIFICAL, May 20, 2012.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mfano mzuri ni movie inayorushwa mda huu kupitia tbc yaani ni kichefuchefu kabisa !
    Yaani mtu anaigiza kujiua hata mtoto mdogo anajua hawa wanacheza !
    Waigizaji hovyo !
    Story hovyo !
    Yaani upuuzi mtupu !
    Tbc mnadhalilisha tathinia ya filamu tanzania !
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kwa basata wana kazi gani?
     
  3. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia subtitles za kiingereza kwenye movies za kibongo ndo utachoka zaidi!
     
  4. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mmmmm! Nafkr uigizaji tz unashuka ,ingawa kipato kinapada.Nilikuwa nafurahishwa na hivi vitu enzi zile za zamani za kina kaole,bishanga, swebe,sinta,jely,mzee kipara nk.Siku hizi kuna wauza sura zaidi.Ni bora niangalie tamthilia za zamani za itv,kuliko movi zenu za sasa
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,691
    Trophy Points: 280
    Heeee kuna wengine wanaongea kama wanasoma mascript,wengine kiinglish cha kuungaunga
    wengine uhalisia wa kimagumash,alimradi kanyaga twende
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Tuache bana! Tupo tunatakatisha pesa za sembe, hatujali kama mi-movie inauzika ama la....teh..teh,!
     
Loading...