Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu wa hili????

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by OGOPASANA, Dec 13, 2011.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wadau,
    Kwa tathmini yangu ya upeo wangu, nimegundua kuwa watanzania wengi hasa wa hali ya chini wanaojishughulisha katika mambo ya biashara wanakosa mambo makubwa matatu ambayo nafkiri ni muhimu kwenye biashara: UJUZI, UZOEFU na UBUNIFU.. ndo maana tumejikuta kuigana biashara, na kurudia rudia ideas zilezile..hivyo nilikuwa nawaza inawezekana kwa JF kuweka 'DATABASE' ya business ideas zote zilizojadiliwa tangu kuanzishwa kwa JF na nitakazojadiliwa katika michanganuo stahiki kibiashara (in printable formats) ili iwe rahisi na iwe na manufaa kwa wadau kupata uelewa , ufahamu na kufanya maboresho badala ya kusearch threads na comments za watu.

    Nawasilisha.
     
Loading...