Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu gani wa wanamuziki kuweka nyimbo zao online ?

Discussion in 'Entertainment' started by Murwa, Jun 10, 2012.

  1. M

    Murwa Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je wewe ni mmoja kati ya wale wanaokubali kuwa biashara ni kujitangaza?
    na hizi music websites zaturahisishia upataji wa music nchini?
    mfano BONGO STAR LINK , Popular songs | Muziki.net , na zingine kibao ambazo sijabahatika sizikia...toa maoni yako
     
  2. N

    Ntenze Member

    #2
    Jan 21, 2016
    Joined: Oct 14, 2015
    Messages: 32
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    muziki popote
     
Loading...