Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umhimu wa kuunguza kodi zetu kwenda Davos au kutumia akili ya kawaida?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Jan 26, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu kila unapofanyika mkutano wa uchumi wa kimataifa, rais Jakaya Kikwete huwa hakosi. Bahati mbaya, huwa haendi pekee. Mwaka huu ameondoka na watu 14. Ajabu pamoja na kuhudhuria mikutano karibu yote ya Davos tangu aingie madarakani, sera zake za uchumi hazifanani na Davos! Kulikoni? Tatizo ni Davos au Kikwete? Hivi hata kuingia mikataba sahihi na halali badala ya ile ya kijambazi na haramu kunahtiaji kwenda Davos?
     
  2. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli si kila mpayukaji hana akili na busara, mpayukaji huyu amepayuka mambo ya kufikiri kwa kina na kutafakari..Sio kila anyekwenda Davos anakwenda kutetea maslahi ya wenye nchi bali ya wala nchi.......
     
Loading...