Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ulazima wa kumwabia mtu umri wako kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LuCKNOVICH, Jun 14, 2011.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JFkuna ulazima wa kisheria kumtajia mtu umri wako,iwe ni askari au mahakama au mtu yeyote.sheria inasema nini kuhusu hilo.naomba kuwasilisha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwanini ishu ya umri inaonekana kuwa ni utata sana kuitaja?...Msiogope kifo bana!
     
  3. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si kwamba kuogopa kifo,unakuta mtu anakuuliza una umri gani.hata kufa anakufa wa siku moja anamwacha wa 70yrs.naomba unielewe.na nijibiwe kisheria zaidi.
     
Loading...