Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ulazima Gani???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Jun 23, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Unakuta binti alikua kicheche, shangingi aliyekubuhu kuwachuna na kuwapagawisha mabuzi.

    Buzi akipagawa na kuamua kutangaza ndoa, huwa nashangaa wamama eti wanamuandalia kicheni pati, ya jinsi gani ya kukata kiuno, jinsi ya kubugia ile kitu nk. Sa kama angekuwa hayawezi hayo mambo, buzi lingewezaje kutangaza ndoa au pengine kutelekeza familia?

    Bora basi mafunzo ya kicheni pati yangekua yanahusu jinsi gani ya kumheshimu mume, kutunza familia, kuachana na tabia ya ukahaba etc. Wao wamebezi kwenye maeneo ya kati tu.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Umewahi kuhudhuria kitchen party? Naomba jibu ili niendelee
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kaka jambazi!!!!!!!!!!!!
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani kwenye KP's hawafundishwi kumheshimu mume??
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nikamuuliza kama amewahi kuhudhuria KP yoyote au anajaribu kujenga hoja ya kufikirika
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sa kama hapo juu hamjui kusoma na picha mshindwe kutazama.
    Kuna nazi.jpg
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kusoma najua na lugha y apicha pia inaielewa

    sasa ni hicho tu hufundishwa?? what makes u think thats the only 'training' tunapataga hapo?? hiyo si picha moja tu kwani ndo ina-cover the whole event??
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    kwann hiyo isiwe topic kuu hasa ukizingatia bibi harusi mtarajiwa amekubuhu ktk mambo ya chumbani na pengine hao wanaomfundisha ni chekechea kwake katika masuala ya mapenzi.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahaha huyo anakabidhiwa vyombo vya jikoni nani kakwambia anafundisha kukata kiuno?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi nafikiri mawazo yenu (bibi harusi mtarajiwa) huwa ni ...."hawa nao wanajiangaisha tu apa, nani hajui huo upuuzi,,,, wananichelewesha tu hapa,,,,fanyeni fasta mnipe hizo zawadi/vyombo mi nikaanzie maisha".

    Kiukweli msingekua mnatoa vyombo, hakuna ambaye angekua anawaita kwenye shughuli hao makungwi.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Vyombo??? sidhani,,, na hii "staili ya pole samaki je?"
    KAA.jpg
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umehudhuria ngapi ukaona mada kuu ni mambo y achumbani tu na si heshima kwa mume??
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    utakuwa mhudhuriaji mzuri wa KP'S
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Tatizo hamnisomi fresh, mi nawaongelea wale ambao tayari ni wataalam/vicheche, kwann tena wanafundishwa hayo masuala?
     
  15. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tayari ni wataalamu?!! wataalamu wa afya wenyewe wanakuwaga na semina sembuse..........
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani kwani akiwa kahaba aliyekubuhu ndio ana-make good wife?? Lazima kuna vinavyofundishwa ambavyo havihusiani na meza kuu!!

    Nakumbuka kuna moja niliisikia mtu anafundwa kuwa mume ni mfalme tena wa kumheshimu na hata ukisikia ameachia hewa usicheke wala kuguna we jifanye kama hujasikia kisha taratiiiiibu toka nje ukaliteme "Pwaahaaaa" ukilisindikiza na tusi lolote unalojiskia kulitoa ila usiliseme kwa sauti.... kisha rudi taratibu na tabasamu paaana usoni likisindikizwa na darling, laaziz, sweetie, nyonda and you name it
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    refresher courses..............!!!
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    HAHAAA!! Mamii u have made me imagine something very stupid here lol!!!
     
  19. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    exactly! hakuna mtu aliye perfect kwenye jambo lolote lile.no matter how smart u think u are kuna walio smartter na smartest.
     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thank you. Angalia hapo nimekugongea kabatani.
     
Loading...