Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ulazima gani wa kufanya mapenzi kabla hamjaoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 4, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Nauliza tu
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuolewa na jamaa mwenye tubelight ndogo kama kishungi cha sigara.
    Habari ndio hiyo
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ku test validity and compatibility
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Hamna umuhimu wowowte.
    Mapenzi ya kweli hako determined na ngono
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kuna wengine ni kama semenya.
    Unaweza kufikiria umepata binti, ukamuoa, kwenye honey moon ndio mnakutana wote mmesimamisha mitarimbo.
    Kudadadadadadadeki, sijui utatokea mlango gani?
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kidini ndio inavyotakiwa, lakini sasa.......................

    Kuna mwezako alioa bila kutest baada ya harusi akakuta mkewe anajinsia mbili, na zote zinafunction, ilikuwa balaa.
    Mwingine utakuta hajisikii kabisa kufanya lile tendo, yaani ni full maumivu.
    Wanaume wengine majogoo haya wiki kabisa, baada ya ndoa ndio mke anagundua.
    Kuna kesi nyingi sana za kuona kabla hamja do ikiwemo zakari kuwa kubwa kupindukia au ndogo kupita viwango, uke kuwa mkubwa kupitiliza au kuwa na umbile la ajabu au kuwa ndogo kupitisha zakari.
    Mimi binafsi nimesha kutana na binti mmoja yaani inapokuja swala la sex ni balaa, anadai hana hamu kabisa na anasikia maumivu makali wakati wa tendo. nilijaribu kila utundu nakuona wataalamu lakini wapi, mwisho nilibwaga manyanga.
    Sipati picha ndio unamuoa kisha unakuja jua hayo baada ya ndoa
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Real? I did not know that!
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hakuna ulazima
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kinadharia nakubaliana na wewe.
    Kivitendo sikubaliani na wewe kabisaa
     
  10. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    sasa msimamo wako ni upi?
     
  11. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du..kuna ka ukweli ndani yake! Mi nilishawahi kukutana na demu huku chini kulikua na kijitundu fulani kidogo sana hata kidole cha mwisho hakipiti yani hakina hata ule mfano wa k..kwakweli ilikua issue kwa sababu alikua anatumia kwa kukojolea tu!
    Habari ndo hiyo
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kama tunatakiwa kufanya mapenzi baada ya ndoa, kwa nn tuna balehe kabla ya ndoa? ukipata jibu la hilo swali basi na swali lako kwishney
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna ulazima :hungry: + :hungry: = :whoo:
     
  14. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    s.fm laiti hiyo ingenikuta mimi, bila shaka ningekimbia hadi zazibar bila kuogelea, wallah, ningetembea juu ya maji.
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duh.....
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    hakuna sababu yoyote kufanya hivyo...ukimuomba Mungu atakupatia mke wa kufanana nawe..ukienda kwa akili zako, utakutana na hayo unayooongea...ndio maana ya MKE MWEMA HUTOKA KWA BWANA...yaani ukimuomba Mungu atakupa anayefanana na wewe kimaumbile na kihisia..sio mwengine hisia kali kuliko mwengine, mwingnien maumbile makubwa kuliko mwingine, au mapana kuliko mwingine..etc...ukija kwa wanawake, wengi huwa wanawalaumu wanaume kuwa wana maumbile madogo...kumbe wao wenyewe ndo wanakuwa wanayo maumbile mapana...hasa wanawake ambao walishawahi kuzaa, walishawahi kusafisha kizazi(imagine mkono mzima unaingia hapo...na uke haujajiandaa ktk mazingira kama ya kupokea mtoto etc), na wengine wakishazaa hawafanyi mazoezi ya kurudisha k...wanachofanya wao ni kula tuuu, kwenda mbele...na ukiangalia sana kutoka nje ya ndoa ndo kuananziaga baada ya mtoto wa kwanza kwa wengi...

    ukianza kuhesabu mapungufu, hayaepukiki...unaweza ukaingia kwenye ndoa wote mko safi, mara mwanaume akapata jogoo kudondoka milele, na ndoa imeshakaa karibia mwaka kwa uzuri tu....au kuna mwanamke mmoja namfahamu, alijifungua mtoto wake wa kwanza vizuri tu, wa pili alikuwa mkubwa mto, akamvunja mgongo...yaani uti wa mgongo haufanyi kazi...na unajua uti wa mgongo ni wa muhimu sana kwenye sita kwa sita. hivyo hujafa hujaumbika....unaweza kupata ajali baada ya ndoa, unaweza kuingiwa na jini mahaba litakalokuwa linanyamazisha hamu kwa mumeo, ukitaka kukutana na bwanako hamu hamna...ila usiku yanakuingilia..hasa nyie wanawake...asilimia 10 ya wanawake wa Dar wanaishi na majini mahaba....bila wao kujijua..ila wanachoona tu ni kwachukia sana wanaume wao ila usiku wanaota ndoto kama kuna mtu anawaingilia....ukiona hivyo jua kuwa jini keshaingia na anamwonea wivu bwanako ndo maana anakunyima hamu..kuna mambo mengi. tufanyeje basi..mwombe Mungu akupe wa kufanana nawe, ukimpata, kaa ktk Mungu ili usiingiliwe na adui...kama hutafanya hivyo..no one needs to boost kwani lolote lawezamtokea yeyote..ndoa si ngono peke yake hata hivyo...
     
  17. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo kina semenya (watu hunsa, wenye jinsia mbili) wataolewa na nani?
    Au wao hawana haki ya kuolewa?
     
  18. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aziniye na mwanamke hana akili kabisa; anafanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake
     
  19. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio lazima, bali ni vyema na haki ku-do kabla haujala kile kiapo cha "....mpaka kifo kitutenganishe". Mkeo au mumeo ndo mtu ambae unategemea kuishi nae muda mrefu zaidi katika maisha yako. So.. lazima uhakikishe anakufit katika kila angle.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Ukizini na mwanamke huna akili kabisa,je vipi kuhusu wale wanaowaingilia wanyama?kuna jamaa alikuwa na mchumba mlokole, binti akawa anamnyima jamaa mambo, jamaa alipozidiwa akaingia kwenye banda la ng'ombe.
    Huko akafumaniwa , unajua aibu kubwa ilikuwa kwa nanai?
     
Loading...