Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ulazima au umuhimu utaratibu huu kufuatwa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rbsharia, Sep 19, 2011.

  1. rbsharia

    rbsharia Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa nchini kwetu kuna utaratibu unaotumika ambao ni usumbufu kwa wadau wa elimu hasa wanaoenda kusoma nchi za nje.
    Mtanzania anapomaliza elimu katika nchi fulani kisha akarudi Bongo land kuna booooonge la usumbufu. Check hapo chini....

    1. Aende TCU akathibitishwe.
    2. Aende Wizara ya Elimu akapewe namba ya utambulisho.
    3. Aende Wizara ya kazi akaandikishwe
    4. Aende utumishi akasubmit copy ya vyeti vyake

    Kisha itamlazimu aanze kuzunguuka huku na huko atafute kazi mwenyewe.

    Kama sehemu zote hizo za serikali alizopita kuthibitishwa pamoja kukusanya nakala za vyeti vyake hazina msaada, Je kuna ulazima gani wa mlolongo wote huo kufuatwa?
     
  2. agala

    agala Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona ni sahihi au cjui wengine!
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Ni sahihi kabisa. Kuna baadhi ya vyuo vya nje Elimu yao haikidhi viwango vya Tanzania.
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umechemka,kajipange upya.Huna hoja hapo.
     
  5. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi naona kuna ka-usumbufu flani. Wangeunganisha 1 na 2. yaani ukishathibitishwa upewe namba ya utambulisho hapohapo. Kuhusu kwenda wizara ya kazi au utumishi, haipaswi kuwa lazima. kwani wanaomaliza kusoma vyuo vya hapahapa wanapelekaga vyeti vyao huko?
     
  6. rbsharia

    rbsharia Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdoe mi nadhani mawazo yako yanaendana na mimi kwa sababu huo usumbufu ndio naona unacost kwa namna moja au nyingine.
    Kwa mfano, mbali na kupita sehemu zote hizo, bado mtanzania huyu hapati msaada wowote kulingana na taaluma aliyoisomea.
    Yaani ni usumbufu juu ya usumbufu.
    THANKS.
     
  7. rbsharia

    rbsharia Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dushelele asante kwa maoni yako, tunachotaka ni kuijenga Tanzania inayojitambua na kutambulika popote Duniani.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me naona wako sawa.
     
Loading...