Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli wowote ule??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Jan 22, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli wowote eti ukiwa Mheshimiwa pale mjengoni nilazima uwe umekamilika lazima uwe na Capacitor??(HIRIZI)ya ukweli Vinginevyo haliyako inaweza kuwa mbaya!:alien:
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inasemekana.
    Ukweli wanaujua wahusika wenyewe na waganga wao kama wanao.
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duuu kazi kweli kweli!!!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ina maana hata mama Rwakatare naye??
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    94 percent ya wa TZ ni washirikina
    ipo research ililetwa humu...
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    That's a bit far fetched. . .
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    angekuwepo EMT angetupa link
    hiyo research iililetwa humu...
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    By washirikina wanamaanisha nini? Kama ni kuamini juu ya uwepo wa supernatural power l concur with results! Ila kama ni utegemezi wa waganga wa jadi kwa kufanya mambo yaende sawa, sikubaliani na hiyo percent!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ukishaamini kuwa unaweza kurogwa
    hapo automatically wewe ni mshirikina hata kama huendi kwa waganga

    kwa sababu kuamini kwako kunatengeneza biashara za ushirikina indirectly.

    kumbuka hata wachungaji wanaojifanya wana tibu,wapo baadhi ni washirikina
    ingawa in public wanapinga
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo sio link, tatizo ni kuamini kila kinachosemwa kimefanyiwa utafiti hata yale yasio na uhalisia/yanayokosa ukweli na nguvu ya kumwaminisha mtu jambo husika.
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    thats not true!!! ni maneno ya mtaani tu....!! by saying 94% it means katika kila watu 100 ni 6 tu si washirikina??????

    am doughting with your figure!! pleaze proove
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani. . . Eti 94%. . .hainingii akilini kabisa.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Boss mtu kuwa "mshirikina" maana yake anashiriki ushirikina na sio anaamini kwamba ushirikina unaweza ukawa upo. Sio kila anaeamini kitu flani kinawezekana ni mfuasi wa hicho kitu.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    sawa lakini ungeisoma hiyo tafiti ungeelewa
    mfano
    je wewe ukiambiwa nyumba ina mashetani..unadharau au unaweza kwenda kuishi ndani?
    vitu kama hivyo
    au unaweza kuwa huamini nguvu ya ushirikina
    lakini wazazi wako wanakupeleka kwa waganga toka mdogo
    na wewe unaenda ili kuwaridhisha tu but huamini,,,but still ni mshirikina
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hivi mchawi na mshirikina vina maana moja?
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo ndo mwenyewe
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukienda ndio unakua mshirikina kwasababu unashiriki, hata ukijifanya huamini.

    Binafsi hua nasema kama kuna mtu ana jeuri ya kuniloga na aniloge. Ila tukirudi kwenye swala la imani. . huwezi kuamini kuna Mungu bila kuamini kuna shetani, na shetani mwenyewe hakosekani kwenye mambo ya giza. Kitakachokutambulisha kama mshirikina/mlokole/mkristo ni ushiriki wako na kimoja ya hayo mawili na sio imani ya kwamba kipo au hakipo.
     
  19. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja na hilo mkuu kwani huoni hata wale wanaopiga mapete makubwa mkononi! Tumezoea pete za ndoa,lakini siku hizi yanapachikizwa na yale mapete makubwa makubwa,tafakari!
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ahaaa inamaana yule mkulu aliyekuwa anavaa bonge la mcheni utadhani Lilywynne shingo mpaka ikapinda na watu wakahoji mbona cheni imelalia ubavu wa kushoto kwamaana haiko straight inamaana lilikuwa dudu kalivalisha?/angekuwa masikini tungeona linyuzi limekatisha??
     
Loading...