Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli wowote kuhusu JK?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Indume Yene, Mar 31, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimesikiliza hii video ambayo imetundikwa kwenye Youtube. Msikilize mzungumzaji wa pili akizungumzia Rais JK kupata kikombe cha Babu. Je ni kweli?

    Nawasilisha.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hakuna attachment ya video katika tundiko lako.
     
  3. D

    DONALD MGANGA Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na baada ya kikombe na apone na kushughulikia Kero za nchi hii
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mhhhhh..............
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    huyo mzungumzaji si amesema kama wewe ulivyobandika hapa? Labda umweke JK mwenyewe akipata kikombe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. m

    masingo sharili Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani ni dhambi kupata kikombe ikiwa na yeye ni mgonjwa?
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanza siyo kweli kwamba JK amepata kikombe cha babu kama inavyodaiwa na wazushi waliotapakaa kila mahali na ambao wanahisi hawawezi kukitia uhalali kikombe cha babu bila kuwataja wakubwa ambao wengine hawajui hata Samunge iliko.

    Lakini hata tuki-assume kwamba amepata kikombe then what? Watu wanashindwa kuelewa kwamba rais naye ni binadamu mwenye utashi na mapenzi yake. Kama anaamini kwamba kuna uponyaji anahitaji kusubiri aje Obama kupata kikombe ndipo na yeye aamini juu ya ukweli wa uponyaji wake? Tuache kudhani kwamba Rais hana haki kama raia wengine. Mbona akienda msikitini hatusemi lolote? Si kwa sababu hilo siyo jambo la ajabu? Mimi nafikiri criticism anayopewa rais ni utterly uncalled for and unfair. Kule Gambia kuna Rais anayedai kuponya ukimwi kwa dawa za kienyeji lakini hakuna hata aliyepiga makelele yanayopigwa hapa kwetu. Very unfair!
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Inaweza kuwa kweli kwa kuwa Baraza lake karibu lote limekunywa....conspiracy theories zinadai yeye alifika alfajiri sana na ma VX meusi matatu....babu akasema masharti ya dawa mpaka jua lichomoze...akakaa kwenye gari masaa matatu...akabwia akaelekea kwenye zile nyayo ya kale...baada ya raia kuon Rais kanywa ndio wakaanza kufurika kama ilivyo sasa...lakini anaonekana yuko revitalised ingawa jana niliona gari la REDBULL mitaa ya magogoni...:smile-big:

    [​IMG]
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ipo bana....
     
  10. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
     
  13. w

    watenda Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa! Kwani kuna ubaya gani? Kwani angeenda Muhimbili mngesemaje?
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  16. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwenye blue hapo una uhakika?Hapo kwenye black u h've to respect u'r self unamaanisha kitu kikifanywa na Obama na Mh_wetu haruki?

    Hapo kwenye red fikiri kidogo mkuu usiwe unatetea tu upu**m*b***avu eti kisa na wewe uonekane unamtetea Rais.

    Kwanza fahamu kua huyu ni kiongozi mkuu wa inji yetu haayupo kwaajili ya dini au kikundi fulani .
    Muda na pesa zetu nyingi tu zimetumika kumuweka hapo alipo sasa unataka kutufundisha uwoga na ujinga wa kutofuatilia afya ya rais wetu?

    Labda nikuulize sasa maoni yako ninini kwake?
    Unataka kumtia moyo aendelee kua onja onja?
    Unayajua madhara na hasara tutakayoipata kama Taifa ikitokea amedhurika na lolote lililo baya baada ya kufanya maazi yasiyo na tija kwa taifa?
    Au humpendi wewe?

    Usiwe na mawazo mgando kwa kudhani kumsifia au kumtetea kutamsaidia unatakiwa kupiga kichwani ili kama ni kweli ajue amekurupuka na kama sivyo anapaswa kujitambua kua yeye amebeba dhamana kubwa kwenye inji yetu so asiwe tester.

    You have to think deep sio una bwabwaja tu mkuu.
     
Loading...