Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna ukweli ndani ya hili penzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loyan, Mar 16, 2012.

  1. L

    Loyan Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jf..me ni kijana wa kiume ni miezi 3 sasa imepita toka nianze mahusiano na huyu binti.kwa ufupi ilikua hivi\nilikua bukoba miezi 3 iliyopita ambako nilienda kufanya field katika kituo kimoja cha radio..kwa bhati njema niliweza kukubalika sana kwa wasikilizaji hususani vijana lakini zaidi mabinti..pengine ni kutokana na kipindi cha music nilichukua na host..mwisho wa siku nilpokea simu kutoka kwa mdada aliejitambulisha kua anatokea uganda na anazimika sana na sauti yangu hivo anapenda kampani yangu ya ulafik tu..sikua na hiyana nilianza kuchat nae kila nipatapo mda mpka mda wangu wa field ulipoisha nikarudi home..na niliendelea kuchat nae..tunatmia airtel so gharama ya mawasiliano ni nafuu..lakin kama mwanaume kwa namna tulivokua 2nachat nlimsoma kua alihitaj mor than a friend.na vile nilikua cngo..nili2pa nyavu kama kusukuma mlevi akakubari..mwanzo ilikwua kima sihala bt mwez huu wa 3 uhusiano umekua strong. yeye anadai anafanya kaz bank na amekuwa akinijari kifedha mda wowote napohitaji na hata nisipomwomba coz anajua sina kazi..hatujawai onana ingawa mwenyewe hujtapa n mrembo..hapa nlipo keshani2mia pesa ya kukatia passpot na nauri ili niende uganda tukaish pamoja coz hata kazi kanitafutia..bt binafs ni kama ninasita sita..why me?wakat me ni kapuku tu na anajua.unaweza kumpenda m2 kwa kiwango hik hta bila kumwna?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    if it sounds too gud to be true then it most likely is....keep ur wits abt u son!!!!
     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ni kitu cha ajabu na inawezekana kabisa akakupenda kidhati lakini kuna mambo hata kwenye mapenzi , yanataka yafanywe kiutaratibu ulivyo! Hili la wewe kujiachia na kumtegemea mwanamke hata kuamuwa kwenda kuishi kwao si la kawaida. Jikaze kama mwanamme ufwate wewe kwani si yeye aliejigonga kwako?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    umependwa,onyesha makeke
     
  5. T

    TrueLove Senior Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikiliza moyo wako kaka. SWALI je huna gali au ndo unataka kumtosa kwa ajili ya huyo mganda?
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kuwa makini-wengine ni matapeli-
    mwambie yeye akufatwe-mpe eneo la kukutana-eg bukoba-maana anaweza kupenda wewe-ila siku utakayomuona usimpende
     
  7. d

    deecharity JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mwambie aanze yeye kuja bongo.. Wasije wakakucameroon. By da way unabahati bro..
     
  8. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sepa kaka. Bahati hizo kama kweli amekutafutia kazi nzuri
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Unasubiri nini mpaka sasa hivi wewe.Ila chunga miwaya mkuu watu wameungua sana huko
     
  10. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wewe nenda kale mzigo toto la kiganda,litakua poa,kwa picha ninayopata..Ok,mwambie akutuimie picha zake kwenye email,usifunge safar mpka UG,bila kuona picha,ok
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Da mkuu zari la mental hilo,sasa fanya vipi weka wave piga mascrub piga mapooda sana uwe soft then lipuka mapamba ya ukweli sio ya kichina,nenda gym ujenge 6packs na stamina,then mwambie akutumie mkwanja uende uganda,then ukilala nae simamia show kisawasawa mpake adate,ukifanya hvyo basi ushamtia uchizi hata ukitaka gari atakupa coz kwa wafanyakazi wa bank mikopo kwao ni easy sana.
     
  12. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nenda UG ukamwone inawezekana kweli anakupenda au anataka akutumie si unajua siku iz hata mdume tusipojiangalia unaweza tumiwa na mwanamke.... So kwea pipa inaweza kua bahati au la. B THE MEN
     
  13. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooya! Usikurupuke manchi ya watu nomhaa,kama vip mwambie ye akufwate.
     
  14. g

    garola New Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli upo maana penzi halichagui masikini wala tajiri ni popote pale moyo wa mtu unapoangukia, mpe ushirikiano kama na wewe unampenda.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    waweza kwenda lkn uwe na pesa ya kutosha in case of anything! Ila angalia asiwe muathirika; so take extra extra care! Fikia hotel; usikubali kufikia nyumbani kwake kwanza.

    Kama yawezekana muombe mkutane Bukoba ili msafiri wote na basi; ili mmpate muda wa kutosha kuongea na kujuana vizuri!
     
  16. edcv

    edcv Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli nazidi kuona ukweli wa hili neno-'watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa!' .Inawezekana kabisa mkaanzisha uhusiano wenye future NA inawezekana ukajutia sana hatua uliyochukua. so probability ni 50/50. question: are you ready to put your life on gambling table?..... Kuna dr mmoja aliniambia kitu mtu anachokiona kina power kuliko anachosikia ndio maana walimu wanashauriwa kutumia visual aids kwenye darasa. Fikiria kuna wanaume wangapi kawaona huko uganda? kama yeye mrembo kihivyo wanaume wangapi wamemuona? kwa nini akuchague ww kwa sauti aliyosikia over ma'handsome' aliowaona huko? angalia usikute ni zimwi mla watu....
     
  17. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Acha uwoga kijana,kama mahela anakutumia mwambie aje yeye bongo coz uwezo anao! Then saminisha kwanza,usiogope kupendwa kihivyo kupo duniani hapa! Pili,kama kweli mnachati kihvyo kwa simu,nenda next level kwenye ma-mitandao ili agalau mapicha yake akutumie pia usaminishe! Kama yuko siriaz,hata ndugu zake atakutambulisha hukohuko kwa mitandao
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We jipeleke huko uganda ukanyonywe damu!
     
  19. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekupata mkuu
     
Loading...