Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna ukweli kuwa minara ya simu ina madhara kama ukiishi karibu nayo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sajolin, Apr 26, 2012.

  1. s

    sajolin Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mnijuze hayo madhara na je kwanini tcra hawajali chochote kuhusu hilo?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hakuna madhara yoyote .. Jamani watanzania kwa nini wanakuwa na mambo ya ajabu hivi? Kuna mwingine leo alikuja na uzi kusema kuwa kukaa na simu mda mrefu eti ina madhara.sijui nani anawadanganya haya mambo
     
  3. s

    sajolin Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saint nilishawahi sikia inahitajika kukaa umbali fulani na makazi ya watu kama ilivyo kwa nyaya za umeme zinazobeba umeme mwingi
     
  4. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Umefanya utafiti au unalopoka?
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Yes kuna ukweli katika hilo.ila unakuwa kwenye risk zaidi hukiwa usawa wa zile antena zake.so kwa mafundi wa minara ndo wapo na hatari zaidi,Minara ya simu inatoa na kupokea Microwave signals.Microwave hizi ambazo tunapashia Vyakula majumbani.so some how kuna danger kwa binadamu
     
  6. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    analopoka tu huyo. pengine hajui hata nini maana ya utafiti.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pia ieleweke kuwa hii Technology aina ata miaka 20,so madhara mengi bado sana kujulikana na wanadamu.lakini wapo wengi wameadhirika.Jua pia makampuni makubwa huwa yana toaga rushwa kwa watafiti wa mambo kama haya wawe wapole.aiingii akilini mawimbi ya simu yanapita mpaka katika kuta za nyumba lakini zisipitilize kwenye ubongo wa binadamu.
     
  8. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hatupaswi kukataa moja kwa moja kuwa hakuna madhara. Tafiti zimefanyika lakini matokeo yanatofautiana sana na hata kupingana. Lakini hakuna sababu ya kuwa na hofu sana juu ya matumizi ya simu. Ukisoma makala hii toka wikipedia utaona kuwa hakuna msingi wa kuwa na hofu. Lakini ni vema kufuata ushauri wa wataalamu na watengenezaji wa simu kuhusu namna ya kupunguza madhara (precautionary measures).
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Sasa kam unaishi chini ya mnara unataka upewe maelezo gani? Likidondoshwa na upepo napo unataka tufanye utafiti
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Ok poa mimi naropoka, nyie si ndio mnaoamini hadi kanumba kauwawa na free mason. Sina cha kuwasaidia zaidi bakini kama mlivyo na stori zenu za kwenye kahawa.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    acha stori za kwenye kahawa.. Unajifikirisha na kujiaminisha...,hakuna kampuni lenye kuweza kuwalipa watafiti, kama madhara yangekuwepo by any means wangeshayasema. Nyi ndio juzi juzi mlizima simu zenu kisa kuna miali. achenu kusambaza uongo na kuwadanganya wananchi ambao hawajasoma
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Du.... mtu waweza pashika moto hivihivi!!!!!!!!!!!!!
     
  13. mayuni

    mayuni JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye uwakika a2pe mana 2naangamia mie hapa chini ya mnara
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wazungu walikuwa na haya matechlnogy kwa mda tu nyie wamatumbi mmeletewa simu juzi juzi tu hata miaka 10 haijaisha basi mmeshaanza visa hamzitaki. Kama zingekuwa zinaua si wangeshakufa wazungu wote.. Watu mnakufa kwa sababu ya utawala batili na ccm yenu mbovu mnayoichagua kila siku. TBS imechafuka mnaingiziwa bluband na matairi mambovu. Na simu za kichina kibao.nyie ndio wa kulaumiwa
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    minara ya simu ni HATARI. Ila inategemea umbali na uelekeo kutoka kwenye zile drum zenyewe.
    Unaweza pata maelezo kwa google. Tafuta BTS cell site safe distance.
    Au check hii: Cell Tower Health Risks
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    gonga hapa: www.emwatch.com/Cellmasts.htm
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    minara inaitwa BTS tower, BTS mast, au cell site
     
  18. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata HIV ingekuwa inaua wangeshakufa wazungu wote. You're damn 'right'
     
  19. mujungu

    mujungu Senior Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kifupi antenna za minara ya simu inatoa mionzi inayoitwa 'non ionizing radiations" tofauti na x ray ambayo inatoa ioninzing radiation. madhara unayoweza kuyapata ni kupanda kwa joto mwili kidogo kama ukisogea karibu na antenna mita 3.
     
  20. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ok. Lakini kuna ukweli zaidi ya hapo, kama kweli tunajali.
     
Loading...