Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli kuhusu hili?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wilbarda, Oct 17, 2012.

  1. W

    Wilbarda Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisoma udom huwezi kuajiriwa?
     
  2. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Changanya na zakwako
     
  3. dunia ndivyo ilivyo

    dunia ndivyo ilivyo Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    fafanua zaidi.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nani kasema?
     
  5. j

    joel amani Senior Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teeeee teee! hivi dodoma kuna chuo kikuu kumbe,kudadeki nilijua ni mkusanyiko wa waalimu,wazee na wote waliosoma shule za kata! tee! tee! ili kuhusu ajira kuna dogo ameliza huko chuo cha kata udom yupo dar maeneo ya ubungo riverside,mwaka wa 3 sasa hajapata ajira,alisomea sociology sasa anapigisha disko toto kwa siku anapata buku 2,
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimesikia hii habari ila sidhani kama kuna ukweli ndani yake,swala la ajira ni timed bomb kama alivyosema Lowasa.
     
  7. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kuwavunja nijana tamaa, kuajiriwa kunategemea na uhitaji wa nafasi husika katika sehemu fulani. kama program uliyosomea inakuwa haina demand sana na wenyesifa ni wengi basi hapo itaangalia chuo,kiwango cha ufaulu n.k.
    lakini kila chuo kikuu hapa tanzania kina sifa sawa na kingine kwa upande wa kutoa wahitimu..
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,994
    Trophy Points: 280
    sio kweli banaa............
     
  9. j

    joel amani Senior Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa waliosoma open inakuaje?
     
Loading...