Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli ktk hii picha?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mchonga, Dec 9, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kweli diamond amekutana na BritneySpear? Jamani magazeti ya bongo kwa chunvi.
    Angalia tofauti kati ya picha. kwa nini wasiseme ukweli kwamba alipiga picha na sanamu wala siyo Britney? Ngalia mwenyewe hapa chini.


    [​IMG]
    Msanii Diamond akila pozi na kupewa changamoto kutoka kwa Queen wa Pop ambaye alikuwa mshindi wa MTV Award Miaka ya Nyuma Britney Spears mjini London baada ya Urban TourWaheshimiwa Wadau Salaam,Kwa heshima na taadhima URBAN PULSE CREATIVE Inawaomba na kuwasihi watanzania wote pale walipo kuwa wazalendo na kumpigia kura

    [​IMG]
    Sanamu lililopo Madame Tussauds-London
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hii nayo kali
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    dah! mara ya kwanza nimeicheki hii picha nilijua mchizi kaumega kumbe duh!
     
  4. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wax dummy lol

    Mnakumbuka ya Kanumba na Academy Awards (Oscar) ?
     
  5. N

    Nucho jr. Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatzo wabongo tunapenda sifa
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Si wanawadanganya wajinga
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,525
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Anauza jamani! Si unajua kwao mbagala sijui. Ivyo kwa picha hata demu atapata.
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni utoto
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbona hii nchi kila mtu anakuwa muongo-kweli hapa wamechemsha
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaa anauza nyago
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unategemea nini nchi kuanzia rais muongo ..wanachi si ndo inakuwa balaa kabisa
     
  12. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #12
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uchafu uliopitiliza.Hivi hawa wasanii wetu watajitambua lini?
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    hahahaaa,hapa ndio jf inaponifurahisha.
     
  14. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Yani uwongo umeanza kuwa kitu cha kawaida kabisa Tz, na tumekuwa watu wa hovyo tu kushabikia huu upuuzi.. Watu wanachekelea tu lakini tabia ya uwongo katika jamii itatugharimu sana hasa kwa kizazi kijacho.
     
  15. D

    DR. Mlay Member

    #15
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Amakweli watanzania wenzangu tutajidhalilisha hatalini ndugu,Ila si shangai mwenzenu hapo ndio kwanzaaaaaaaa kafika yani hata kuguswa hataki.Mimi sipo ila si unawajua tena watu wa mbagala au mmesahau nini!!!!:redfaces::redfaces::bump::bump::bump::hungry::hungry: Msijali hz ni njaa tuuuu
     
  16. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha! hivi kaahidi kujenga madaraja ya juu kwa juu eeh! hapo alishatuahidi maisha bora 2005 na mpaka sasa kavukavu!
     
  17. Solita

    Solita Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani huyu kijana amejichetua!
     
  18. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma a...!
    Soma a
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana hawa URBAN PULSE CREATIVE nadhani ni kikundi cha wajinga fulani wanaopenda kukuza mambo ya uwongo! Kwanini hawakuandika ni sanamu ya wax inaonyesha umbile la Britney Spears kwenye Makumbusho London (London's Madame Tussauds museum)

    Nimekereka sana na hawa wajinga.

    [​IMG]


    [​IMG]

    Britney Spears' wax figure, getting waxed.
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rev Umeenda mbali mkuu....mhhhhhhhhhhhhhhhh na akiwa chooni tena?
     
Loading...