Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna ukweli katika nyota?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jul 20, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    hali zenu wanajamvi, nliwah kusikia kwamba watu wenye nyota moja hawawezi kuwa marafiki ama hawawez kuwa na mahusiano ya kudumu. mf. wa nyota moja ni wale watu waliozaliwa mwez m1 kama walozaliwa mwez wa saba nyota yao ni simba (leo) huwa hawadumu ktk urafiki/mahusiano? mwenye uelewa ktk hili tafadhali atujuze. . .
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijui haya ya mapacha kuendana na nge n.k
    but kuna kitu katika nyota japo si mtaalamu.

    Kumbuka mamajusi waliona nyota yake toka mashariki.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyota my 'S'.
    Utapeli mtupu na ni ushaitwani mtupu
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,890
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Hakuna ktu chochote hapo ni imani tu

    charminglady yamekukuta nini?
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    hapana, ni story tu nliwah kuzisikia. so nkaona nije hapa jukwaan kutafuta ukweli.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,890
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    sidhani kama ni kweli maana me mwenyewe nimezaliwa mwezi huohuo na mahusiano yangu yana dumu sana.
    Sasa hapo inapokuja swala la nyota siamini kabisa.
     
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    saasa shost unambie uzur nin kimekupata usiwe nawe ukaanza ufrimason hapa
     
  8. W

    Wajad JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wafuasi wa hayati sheikh
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    cjapatwa na kitu chochote isipokuwa nlikutana nayo kijweni nkaona nije kusaka mapwent hata kwa gr8 thinkers!
     
  10. leh

    leh JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    haha :biggrin:
    una nyingine Kiranja Mkuu, unajua sometyms unasoma kitu unatamani kucurse lakini coz tupo na watu wazima unavunga. au unapata an innovative way like yours :biggrin:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...