Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli katika hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mutabora, May 9, 2010.

  1. M

    Mutabora Member

    #1
    May 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katikati ya mabishano inajitokeza hoja yenye utata kwamba mwanaume ambaye hajatairiwa hatoki sana nje ya ndoa.Hakuna aliyedhibitisha kwa takwimu na hoia hii nairusha kwenu wana JF.
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Haina ukweli wowote, kuna makabila kama wahaya na wajaruo wanasifika kwa kutotahili lakini wanatoka nje ya ndoa kama kawaida. Pia wapo warangirani (coloured) wa nchi ya africa kusini pia wazungu wengi tu hawataili lakini kwenda nje ya ndoa ni moja ya sifa zao.

    Kwenda nje ya ndoa na tabia na hulka ya mtu na si general term kwamba ukiwa hujataili itakuzuia kwenda nje ya ndoa.
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wazungu wanatoka nje na magovi yao sababu kwako yako common,ni kitu cha kawaida....kwetu sababu tunakata wenye kubaki nayo hawana confidence ya kuyaonyesha so inawezekana wasiende nje ya ndoa...kuna kaukweli fulani....!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ha ha, Roselyne 1 umekuwa muwazi na mkweli sana...ha ha
    safi sana.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    May 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tafiti zinaonyesha kuwa wanaume wenye tabia ya kujichuwa mara kwa mara ndio wenye kutoka nje ya ndoa zao sana.
     
  6. P

    PELE JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhh! Kama hii ni kweli basi akina dada wanaweza kuanzia sasa kudai kuwataka wenye magovi maana hawachezi viwanja vya ugenini kwa aibu ya kuonyesha magovi yao lol!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! Kama kuna kaukweli flani hivi.
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ile habari inayozidi ile,ni very sensitive,ikitolewa in maana kuna sensitivity fulani inapungua.Nafikiri pamoja na kuwa kutoka au kutotoka nje ya ndoa kuna sababishwa na mambo mengi lakini hili nalo laweza changia japo kidogo. Ndio maana siku zote nipo upande wa wale wanaounga mkono ile shughuli/habari iondolewe.INA HASARA NYINGI KULIKO FAIDA. Nasema tena kwa wanaume ambao bado toeni. SAMAHANI,lakini kama ni kule kwetu mmmmmh, kama bado, huhesabiki kama wewe ni mwanamme,nilishaomba samahani kama nawakwaza. HALAFU? huu mjadala mbona unarudirudi kinamnanamna?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani hawa wanaume si waende tu wakayatoe hayo madude!
     
  10. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini hoja ya Rocelyne 1 ina ka ukweli ndani yake. wasiotahiriwa hawana ubavu wa kuyaonyesha kila mahali hasa wanapoishinsehemu ambazo tohara ni lazima
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    NI KWELI! Na ukiona hivyo ujue muhusika hajaridhika na ndiye mleta hoja
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Tena ukikutana na hawa wadada wa mjini siku hizi ndio akukute una hilo govi lazima kesho yake utaikuta kwenye Kiu au Ijumaa Kumbe nanihino yule ana mkono wa sweta!!!!
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Unajua lazima kuna watu fulani wanayafurahia hayo na wanawa-encourage wasiyatoe so ni ngumu sana wao kuyatoa, believe me!
     
Loading...