Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli juu ya hili...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ALLEX, Aug 12, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ukweli jamani.jpg

    kwa upande wangu mimi naona kuna ukweli 85% but kwa asian women ni 100% ukweli........wewe je ni maoni tu..
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    labda......
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hujaweka cha kwangu, mi naangalia miguu(chupa ya bia)
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mimi naangalia mashine tu!!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sijapata picha ya mwisho haionekani vizuri asian women wanaangalia nini kutoka kwa wanaume...aliyeona vizuri anifafanulie
     
  6. f

    frankmshamimana Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
     
  7. f

    frankmshamimana Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    @jestina, hiyo ni wallet with loads of credit cards..
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mie sijui....
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo wale ndugu zetu nao ni wa asia au?
    kwa kweli kama nakubaliana nayi hivi
    emb ngoja waje wenzangu
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dahhh tafiti zingine hizi?
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    hao asians wanaangalia zaidi kama men ana kadi za bank za kutosha, si unaona wallet yake imejaa card za bank kibao! wenyewe ni mshiko....
     
Loading...