Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna ukweli hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Achahasira, Sep 7, 2012.

  1. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali na raia katika masuala ya bajet
     

    Attached Files:

  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    ikifika october 2015 na mifupa itaonekana kabisa
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mbaya zaidi hiyo mimaji sometime huwa ni ya chooni
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Hiyo sura mbona ka ya wa...nanilii??
     
Loading...