Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna ukweli hapa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by beibe nasty, Apr 11, 2012.

  1. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wapendwa wangu wa jf nimekuwa na hili swali kitambo kidogo na nadhan hapa leo ntapata majibu hasa wakaka naomba mniambie kwa uzuri hivi inakuaje mtu mpenzi wako yeye anataka mchat tuu saana na yeye kupiga simu wala hataki anasema simu inazima chaj n and ukimpigia anapokea na mnaaongea vizuri tuu sasa nataka jua kweli hayo ndo mapenz yanavyotakiwa kuwa au ninini? Plz nisaidien
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    ni kawaida inategemea mtu na mtu hata mimi napenda zaidi kuchat kuliko kupiigwa simu.
    Usimfikirie vibaya ni jambo la kawaida tu kama wengine ambavyo hawapendi kuchati wanapenda kuongea
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hana pesa ya kupiga so akijiunga na msg kwa sh 500 bas mpango kaamili from am to pm
    dzain yupo na mwenzako ndo mana apend kuendekeza cm
     
  4. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mapenzi yanaweza kuwa hivyo kama kuna 'mutual consent' kuwa yawe hivyo na you both enjoys...Ni mapenzi kama wote mnataka yawe hivyo-kinyume na hapo siyo mapenzi.
    Jaribu kuchunguza financial standing yake na anavyobehave towards spending(m'bahili?). Kisha utajua umsaidieje kwa mawazo, hali na mali ili mambo yaende jinsi wote wawili mnavyotaka.
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kicheche hicho, kinajua ukipiga simu Kanumba wake ataisikia na wataanza kunyang'anyana mwishowe afe
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    by chatting unamaanisha texting?

    if so pamoja na kwamba mimi si mkaka; texting ina ladha yake, coz baadaye unaweza refer zile meseji na au kusuuzika au kuunganisha dots, au chochote. Lakini na kuongea pia kuna raha yake, coz kuna kusikia sauti, kucheka etc. Hivyo ni vizuri kukawa na balance
     
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thank u dear i hope hakuna tatizo yan jamaa ndo yupo hivo
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Me mwenyewe nikiwa na muda huwa napenda chattn sana than kupigiana simu.
     
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmmmh hatari! Mpenzii
     
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Senator naiman ndo ivo kipenzi yan sina jinsi
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ubunifu wako umeniacha hoi!! Kanumba kaacha gumzo.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,025
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hmmmm hizi multiple IDs hizi...
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie hata sijaelewa.
     
  14. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dear one asantee mpendhii
     
  15. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dear financial he isnt bad bt anasema yeye ni mvivu saana smtms yan
     
  16. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Swir ndo ivo dunia yako chaguo lako mwenzangu nyani hahaaaa
     
  17. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kongosho hujaelewa nin laazizi weee
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,025
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Na mtindo wa kuandika mtu anabadilisha kabisa teh teh teh....

    Kweli lakini, dunia yako, vidole vyako, vyote chaguo lako.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    inawezekana hii ni ID ya jini mapembe eeh?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    tupa kule huyo mtu.
     
Loading...