Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ujumbe wa madaktari bingwa wako njiani kwenda kumuona rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Feb 1, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Baada ya kusubiri kwa muda mrefu sasa hatimaye madaktari bingwa wa Muhimbili National Hospital wamefanya kikao chao leo.

    Sijapata details za maazimio yao, ila wamechagua ujumbe wa watu sita kwenda kumuona Mh. Rais ili mgomo wa madaktari uishe ndani ya 48 hours.

    Sijui wameenda na hoja au matakwa yapi.

    Tuendelee kusubiri.......
    Updates...........ujumbe huu ni wa madaktari bingwa muhimbili na unaenda kuiona serikali



     
  2. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    uamuzi mzuri, nadhani tutapata muafaka mapema
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    serikali imechelewa sana kutatua jambo hili.na siku zinavyoenda ndivyo hali inavyozidi kuwa mbaya.mfano bugando madaktari wameazimi kufanya mgomo wa nguvu zaidi.hata ratiba ya kutoa huduma haijapangwa,KCMC maresident doctors wameingia kwenye mgomo leo hii.maeneo ya arusha huduma zimeanza kusuasua.muhimbili balaa ni lile.wakati wa maamuzi magumu lazima watu wawajibishwe.
     
  4. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mh Mkuu wa Kaya atawaambia '' Waziri mkuu alishafanya maamuzi mrudi kazini, hamna sababu ya kuendeleza mgomo na mnajua nilikuwa nje''. Pili nataka mjue kuwa hali ya uchumi ni mbaya dunia nzima na serikali haina hela ya kuboresha hayo mazingira mazuri mnayoyadai''%
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na mimi niliambiwa kuwa leo madaktari bigwa watakuwa na kikao chao wenyewe
    pale muhimbili, hii itakuwa ni kweli maana kuna Nurse nakaa naye mitaa ya kwetu

    Alisema hawa madaktr bingwa watakutana na viongozi wa wizara na kikao kitakuwa cha siri
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vipi kuhusu posho za wabunge?
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naogopa asije kuwaita mbayuwayu!!
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazeni buti, ushindi umekaribia. Huwa kizuri hakiji ila kwa kwa kutumia nguvu. Pambaneni wa ukweli
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    jk mtu wa ajabu sana...pale alipo hajui hata kama kuna mgomo...subiri taarifa ya ikulu leo saa mbili usiku itayorushwa '' habari zilizotufikia hivi punde..........''
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hizi akili za kimburu zinatoka wapi?!!
     
  11. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Adui mkubwa wa wizara ya afya ni Blandina Nyoni, so wanapopata nafasi ya kuongea na mku wa kaya hiyo iwe ndo ajenda kuu.
     
  12. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ikulu is public a office, people's house. It should be open to anyone regardless the movement is not associated with criminality to the nation like corruptions and shadow deals. Anything pro bono Ikulu is the place for that.

    If you see people makes Ikulu a secretive place and a place to afraid, That is tyranny. We need to change these types of minds to our rulers and the people alike.
     
  13. H

    Hussein Mustafa Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nataka kuhamia Darful kwa muda kuepuka haya maudhi ya watawala!!!!!!!!!!!!!
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Raisi ni mskivu kuliko wabunge wake hivyo naona sasa muafaka utapatikana big up Jk
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wataenda Davos?
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani wanashindwa?kama suala ni uhai wa mtanzania.
     
  17. Z

    Zulqarnayn Senior Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maazimio ya kikao cha mabingwa MNH leo:

    1. Madaktari warudishwe kazini bila masharti wala adhabu yoyote ile mara moja
    2. Madai ya madaktari yalikuwa sahihi, yapatiwe majibu mara moja
    3. PM Pinda alipotoshwa na hakuwa sahihi
    4. Ufumbuzi utolewe ndani ya masaa 24
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    pamoja mkuu
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,363
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Vipi mkuu wanaenda kwa JK? Naona kuna sintofahamu ndani ya serikali na chochote chaweza tokea wakati wowote.
     
  20. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ratiba ilikuwa JK kukutana na madaktari bingwa pale MNH leo saa 3 asubuhi, imekuwaje tena wao ndo waende ikulu?
     
Loading...